Msaada: Laptop yangu inakataa kuconnect na internet

ze future

Senior Member
Jan 2, 2020
190
500
Habari yako,

PC yangu kwa muda sasa kila nikijaribu kuconect internet kupitia simu yangu inasema "Limited" na status yake inasema "unidentified network" na "no internet access", natumia windows 8.

Nimekuja hapa kuomba msaada wenu wa jinsi ya kulitatua tatizo hili.
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
16,071
2,000
Hizo wireless driver haziko properly installed, na mara nyingi tatizo hili linatokea ukiweka windows 8.1

Unistall wireless driver, network adapters, kisha ingia kwenye officia websites ya brand ya pc yako (kama dell.com au hp.com) weka info za pc yako kwenye search box kisha download upya drivers za networks
 

ze future

Senior Member
Jan 2, 2020
190
500
Hizo wireless driver haziko properly installed, na mara nyingi tatizo hili linatokea ukiweka windows 8.1

Unistall wireless driver, network adapters, kisha ingia kwenye officia websites ya brand ya pc yako (kama dell.com au hp.com) weka info za pc yako kwenye search box kisha download upya drivers za networks
Asante
 

rodian

JF-Expert Member
Feb 23, 2016
233
500
Check driver za network maybe sio comparable na operating system,au zimecorrupt kutokana na virus,tafuta universal network drivers zitasaidia.
 

G.Man

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
948
1,000
Troubleshoot kwanza uone kama itakupa option ya kusolve hyo shida, kama sivyo, remove kabisa hyo device yako kwnye orodha ili uanze kuiingiza kama device mpya kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom