MSAADA: LAPTOP YANGU IMEZIMA GAFLA

Pweza Boy

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
632
1,000
Naomba ushauri nifanyeje, laptop yangu(Dell) nikiwa nimeishika naitumia ikakurupuka mkononi na waya wa power ukachomoka ikazima. Wakati naiwasha inaleta option ya ku repair window maana ukiwasha "start window normally" inaishia hapo inaload tu haifungui ndani. Haijadondoka kusema nilikua juu mpaka chini hapana maana ilikua juu ya miguu tu wakati nikiwa nimekaa sakafuni. Nifanyeje?? Maana hata nikibonyeza repair bado inakaa muda masaa hakuna kinachoendelea
 

Witmak255

JF-Expert Member
Feb 5, 2019
3,280
2,000
Mimi yangu Toshiba iliisha chaji Kama two weeks vizur tu baada ya kuitumia baadae ikagoma kuchaji nikajua ni adapter kuitest kwenye PC zingine inafanya kazi, na nikichukua adapter nyingine pia bado PC haipokei Moto...sijui hata tatzo ni nn?
 

Holly Star

JF-Expert Member
Aug 25, 2018
1,672
2,000
Possibly laptop yako battery i.ekufa ama wakati inadondoka battery ili detach kutoka kwenye comp. Windows restore maana yake kulikuwa na uzimwaji wa comp ambao haukufuata utaratibu, hivyo kurun windows restore ni lazima vinginevyo mashine haiwezi kuwaka. Hivyo iruhusu ifanye restore inachukua kati ya dk 10 hadi lisaa kutegemeana na speed ya mashine yako
 

Pweza Boy

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
632
1,000
Possibly laptop yako battery i.ekufa ama wakati inadondoka battery ili detach kutoka kwenye comp. Windows restore maana yake kulikuwa na uzimwaji wa comp ambao haukufuata utaratibu, hivyo kurun windows restore ni lazima vinginevyo mashine haiwezi kuwaka. Hivyo iruhusu ifanye restore inachukua kati ya dk 10 hadi lisaa kutegemeana na speed ya mashine yako
Ahsante nimekupata
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,171
2,000
Mimi yangu Toshiba iliisha chaji Kama two weeks vizur tu baada ya kuitumia baadae ikagoma kuchaji nikajua ni adapter kuitest kwenye PC zingine inafanya kazi, na nikichukua adapter nyingine pia bado PC haipokei Moto...sijui hata tatzo ni nn?
Mimi si mtaalamu hapo, ila shida kama hiyo iliwahi nitokea nikaambiwa shida ni drivers, nikamkabidhi mshakaji anayesomea hayo makitu akanirekebishia fasta.
Sasa sijui alifanya fanyaje.
 

proxy

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
1,123
2,000
Mimi yangu Toshiba iliisha chaji Kama two weeks vizur tu baada ya kuitumia baadae ikagoma kuchaji nikajua ni adapter kuitest kwenye PC zingine inafanya kazi, na nikichukua adapter nyingine pia bado PC haipokei Moto...sijui hata tatzo ni nn?
Check bettery
 

proxy

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
1,123
2,000
Mimi si mtaalamu hapo, ila shida kama hiyo iliwahi nitokea nikaambiwa shida ni drivers, nikamkabidhi mshakaji anayesomea hayo makitu akanirekebishia fasta.
Sasa sijui alifanya fanyaje.
Alichofanya aliweka CD ya window akaanza kurepear window ,hili tatizo halihusiani na driver
 

nkumbison

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,501
2,000
Jaribu.
1. Toa betri chomoa adapter, washa kwa dakika moja. Chomeka umeme iwashe tena ikiwaka rudishia betri endelea na matumizi yako.

2. Kama iliiyingisha cmos betri kuna uwezekano imepoteza kalenda, baadhi ya machine huwa haziwaki... ingia kwenye bios setting uangalie hilo kama ndivyo rekwbisha tarehe, mwezi na mwaka. Then save.

3. Boot loader inaweza kuwa imecorupt so kama si mtaalam sana peleka kwa mtaalamu sana akurekebishie au google proceess za kurepair boot loader.

4. Kama uko Dar na haujapata ufumbuzi nitafute live.
Naomba ushauri nifanyeje, laptop yangu(Dell) nikiwa nimeishika naitumia ikakurupuka mkononi na waya wa power ukachomoka ikazima. Wakati naiwasha inaleta option ya ku repair window maana ukiwasha "start window normally" inaishia hapo inaload tu haifungui ndani. Haijadondoka kusema nilikua juu mpaka chini hapana maana ilikua juu ya miguu tu wakati nikiwa nimekaa sakafuni. Nifanyeje?? Maana hata nikibonyeza repair bado inakaa muda masaa hakuna kinachoendelea
 

john manjia

New Member
Jan 28, 2015
3
45
Wataalam wa IT tume specialize kwenye vitu tofauti kwa mfano mimi na deal na motherboard tu so kama fundi wako alikuambia bodi ibadilishwe kabla hujafika huko mwambie akufunglie mashine akupe bodi,switch yake na adopta tu tuletee kama unamuamini mungu wazungu wanaweza kurudi duniani
Mimi yangu Toshiba iliisha chaji Kama two weeks vizur tu baada ya kuitumia baadae ikagoma kuchaji nikajua ni adapter kuitest kwenye PC zingine inafanya kazi, na nikichukua adapter nyingine pia bado PC haipokei Moto...sijui hata tatzo ni nn?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom