Msaada laptop inanizingua kuwaka please nifanyeje????

Msaada laptop inanizingua kuwaka please nifanyeje????

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Posts
996
Reaction score
776
Nimekuwa nikitumia laptop, leo asubuhi nilipofika ofisini nikawasha kama kawaida.

muda huu wa mchana nilienda lunch. Niliporudi nikiwasha haitaki kuwaka. Lakini ile taa inayoonyesha kuwa iko on inawaka vizuri lakini kwenye screen hakuwaki. nikajaribu kuwasha na kuzima manually nayo imekataa. Ikawa nikiwasha inapiga kelele kama honi Piiiiiii piiiiii piiiiii mfululizo.

Anayeelewa tatizo anieleweshe nifanyeje now?
 
Kila nikiwasha inapiga kelele mfululizo tiiii tiiii tii tiii tii

Aaaah jamani najawa na hofu nisaidieni mawazo maana nimesevu vitu vingi sana vya muhimu
 
hiyo itakuwa video card, laptop yako itakuwa ina tatizo la video card, kama ina beep mara 3 hiyo ni ram check ram mkuu
 
Samahani, mkuu elmagnifico, Inabeep mfululizo mara saba alafu inatulia kama dk moja, then inarudia tena mara saba, yaani hizo mara saba inabeep haraka haraka haraka sana
 
Back
Top Bottom