Msaada kwenye twitter

kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,886
Points
2,000
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,886 2,000
Wakuu habari za majukumu nimekuwa nikipata notification kwenye twitter za watu mbalimbali lakini kuanzia Jana nimeshindwa kupata notification yoyote,nilijaribu google nikaambiwa niende kwenye setting ,nikafuata taratibu za kupata notification lakini mpaka leo sijapata lakini baadaye nikauliza labda nime 'mute' sasa wakuu naomba kuelekezwa hapa kwenye kipengele cha mute au unmute maana nimehisi inawezekana ndio sehemu yenye tatizo Asanteni
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,639
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,639 2,000
Wakuu habari za majukumu nimekuwa nikipata notification kwenye twitter za watu mbalimbali lakini kuanzia Jana nimeshindwa kupata notification yoyote,nilijaribu google nikaambiwa niende kwenye setting ,nikafuata taratibu za kupata notification lakini mpaka leo sijapata lakini baadaye nikauliza labda nime 'mute' sasa wakuu naomba kuelekezwa hapa kwenye kipengele cha mute au unmute maana nimehisi inawezekana ndio sehemu yenye tatizo Asanteni
Kama unatumia Android hizi za kisasa tafuta app husiku gusa kwa nguvu Bila kuachilia Kuna menu itatokea Kisha Chagua app info then notification eka on/off

Alternative kufika hapo nenda setting Kisha apps Kisha tafuta app husika then notification eka on/off

Hio ndio njia ya kumute app zisikupe notification.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,402
Top