MSAADA KWENYE TUTA;

May 8, 2018
95
125
Habari za kazi wanajamii? Mm ni muhitimu wa chuo kikuu cha Dar es salaam katika kozi ya bachelor of science with education majoring in PHYSICS and CHEMISTRY.Niko mbele yenu kuomba kama kuna shule yeyote ambayo inauhitaji wa mwalim mzur wa hayo masomo Niko teyari kufundisha mahari popote,nitafurahi kama nitafanikisha.Namba zangu ni 0658998683
ASANTENI SANA!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Diwani

JF-Expert Member
Oct 25, 2014
1,805
2,000
Hakuna shule ambayo haihitaji walimu specifically hayo masomo shida inakujaga kaitka malipo, na haya mambo ya elimu bure haya, mh!! uzuri wake maybe uanze ku volunteer, mana kuna kituo nipo naona bango la kwanza mlangoni ni hatupokei walimu wa kujitolea, inakatisha tamaa japo walimu hawatoshi kabisa kabisa
 

amatolo

JF-Expert Member
Jul 24, 2017
693
1,000
Habari za kazi wanajamii? Mm ni muhitimu wa chuo kikuu cha Dar es salaam katika kozi ya bachelor of science with education majoring in PHYSICS and CHEMISTRY.Niko mbele yenu kuomba kama kuna shule yeyote ambayo inauhitaji wa mwalim mzur wa hayo masomo Niko teyari kufundisha mahari popote,nitafurahi kama nitafanikisha.Namba zangu ni 0658998683
ASANTENI SANA!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu akutangulie kiongozi
 
May 8, 2018
95
125
Hakuna shule ambayo haihitaji walimu specifically hayo masomo shida inakujaga kaitka malipo, na haya mambo ya elimu bure haya, mh!! uzuri wake maybe uanze ku volunteer, mana kuna kituo nipo naona bango la kwanza mlangoni ni hatupokei walimu wa kujitolea, inakatisha tamaa japo walimu hawatoshi kabisa kabisa
Daah.!Wanakatisha tamaa sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom