Msaada kwenye tuta wakuu wa computer softwares


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
imietokea bahati mbaya kwenye laptop moja nimeifuta program ya MULTIMEDIA-AUDIO CONTROL,naomba msaada wenu wakuu

laptop yenyewe ni ya zamani sana-LATITUDE/D610 DELL

MSAADA WAKUU WANGU
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
wakuu nimejaribu lakini iko very slow!
kuna software moja inatumika kuspeed up downloads naombeni tafadhali
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,660
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,660 280
Mi naona tu bora ukanunua kompyuta mpya..mpaka we mwenyewe unaiona imezeeka..hiyo ni nzee kweli!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Mi naona tu bora ukanunua kompyuta mpya..mpaka we mwenyewe unaiona imezeeka..hiyo ni nzee kweli!
VYA KALE NI DHAHABU MKUU!
hii kompyutga ina umri wako
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
WAKUU ZANGU WATAALAMU,
ili kuinstall(setup) kuna kito kinaitwa Microsoft.NET Framework 3.5P1

hapa kwangu hiyo kitu imeencounter problems.msaada wakuu wataalamu
 
G

geek

Member
Joined
Feb 12, 2009
Messages
85
Likes
0
Points
0
G

geek

Member
Joined Feb 12, 2009
85 0 0
kama unatumia wireless internet itakulia pesa mingi, tafuta internet cafe inayoruhusu kuunganisha laptop - kisha ufanye update ya drivers; pia fanya update ya windows. mimi nina laptop ya 2000 inadunda vizuri kwasababu naipa matunzo - updates na fixes.
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511