Msaada kwenye teknologia ya mtandao wa 4G


davibby

davibby

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
299
Likes
195
Points
60
davibby

davibby

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
299 195 60
ningependa kufaham vizuri ni band ipi simu uwe nayo ndo iwe ina support TIGO au VODACOM 4G. maana nina simu ina support 4g lakin hapa tanzania haishik kabisa yaani. na kingine ningependa kutambua pia kama simu za XIOMI REDMI note zitakuwa zinauwezo wakusupport 4g ya bongo maana hizi ni simu za kampuni zawachina.
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190