MSAADA KWENYE DEKODA ZA (FTA) FREE TO AIR. mpeG 4 na 2


S

Sambuka

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
319
Likes
3
Points
0
S

Sambuka

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
319 3 0
Wakuu hizi dekoda nimeona kuna sehem ya kuweka kadi.
matumizi yake hapo huwa yakoje, naomba ufafanuzi wa kitu hii
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Likes
393
Points
180
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 393 180
uelewa wangu chanel za fta hazitumii kadi ndio maana hata mediacom zina sehemu ya kadi lakini ukiifungua ndani unagundua kuwa kadi haiwezi kukaa.kwa hivyo sehemu hiyo inakuwepo kama pambo ili imvutie mnunuaji
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
102
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 102 60
Mediacom huwa hazichukui kadi licha ya kuwa na tundu la kadi ila zipo zinazochukua kadi hasa za mpge 4.... ila makampuni ndiyo hayaruhusu kadi zake kutumika kwa receiver zingine.
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Samahani kwa kudandia topic wakuu mi natafuta receiver ya mpeg 4 nitazipata wapi na bei yake kwa anayejua plz?
 
1

1954tanu

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,034
Likes
140
Points
160
1

1954tanu

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,034 140 160
Wakuu hizi dekoda nimeona kuna sehem ya kuweka kadi.
matumizi yake hapo huwa yakoje, naomba ufafanuzi wa kitu hii

Mimi natumia Strong MPEG 2 ina sehemu ya kuweka card. Nilishauriwa na mafundi wa DStv kununua receiver ya Strong pale kariaskoo "MousaTelecomunication" Receiver hiyo ilikuja na "Smartcard ya MyTV.Ambayo pia nilikuwa nailipia poale pale Mousa Telecomunication. Baadae nikabaki kutumia smasrtcard ya DStv pekee. Natumia card ya DSTV napata FTA na DStv. Ili kupata DStv nilishauriwa na wataalamu pale DStv ninunue smartcard ya widebeam. Nina madishi mawili, Dish la 90 cm kwa ajili ya DStv na Dish la futi 8 kwa ajili ya FTA.

Nilinunua kadi hiyo pale paler DStv kwa US $ 100. Waka-i-configure card hiyo kutumika kwenye Receiver. Naitumia hadi leo.Inatumika kwenye receiver hiyo tu.
 
UPENYO

UPENYO

Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
44
Likes
1
Points
0
UPENYO

UPENYO

Member
Joined Nov 18, 2013
44 1 0
1954tanu ni receiver gani hiyo? Jamaa yangu anyo Strong SRT 4642 ambayo pia ina sehemu ya kuweka kadi lakini kaamua kuiacha na kufugia mende! Kumbe inaweza tumika vizuri kwa DS**?
 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271