Msaada kwenye computer yangu


Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
156
Likes
9
Points
35
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined Sep 26, 2012
156 9 35
Siku hizi nikiweka modem bando ninayonunua ya mwezi 1Gb haimalizi mwezi inakata cjui tatizo. Wakati zamani lilikuwa linabaki. Msaada wenu nahisi kunavitu vinaji update mara nnapoingiza modem
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
212
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 212 160
Siku hizi nikiweka modem bando ninayonunua ya mwezi 1Gb haimalizi mwezi inakata cjui tatizo. Wakati zamani lilikuwa linabaki. Msaada wenu nahisi kunavitu vinaji update mara nnapoingiza modem
kama umehis mchek anti virus wako anaji update automatically!
Au kama una programs za ajabu ajabu (system security) kama unazo ukiachana na AVs
 
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
394
Likes
23
Points
35
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
394 23 35
Siku hizi nikiweka modem bando ninayonunua ya mwezi 1Gb haimalizi mwezi inakata cjui tatizo. Wakati zamani lilikuwa linabaki. Msaada wenu nahisi kunavitu vinaji update mara nnapoingiza modem
yeah, kutakuwa kuna background services kama updates zinazotake place, kama ni kwenye windows 8, Make sure Metered connection iko on, for ur modem
 
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
156
Likes
9
Points
35
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined Sep 26, 2012
156 9 35
yeah, kutakuwa kuna background services kama updates zinazotake place, kama ni kwenye windows 8, Make sure Metered connection iko on, for ur modem
Natumia windows Xp
 
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
394
Likes
23
Points
35
wickerman

wickerman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
394 23 35
Natumia windows Xp
kama ni windows XP, try kuchek hizo windows updates, au saa hizo kunaweza kukawa hakuna tatizo lakini ww mwenyewe ukawa umeongeza usage ya internet, which can be very true...
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,619
Likes
2,488
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,619 2,488 280
Try kuzim auto matic updates....n sme times..kama kun backdoors..nao huchangia usage ya bundle...uki connect modem hebu check mshale wa upload kam unaenda sana..if so jua kun some backdoors...scan wadud n watoe
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,856