MSAADA KWA WATAALAM WA SIMU ZA TECNO

MSAADA KWA WATAALAM WA SIMU ZA TECNO

Mabelana

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Posts
524
Reaction score
207
Habari zenu waungwana, kwa wataalam na wazoefu au ambaye amewahi kupatwa tatizo kama lililonikuta tafadhali naomba msaada wa kitaalam na kiufundi pia, ninatumia simu ya Tecno Phanto 6 Plus toka mwaka jana, kuna siku walinitumia OS Latest Vision nikai -download ila nilipo maliza kui-install simu yangu ilianza tatizo nikimpigia mtu simu hanisikii na wakati mwingine ninasikika kwa sauti ya chini sana na kulazimika kuongea kwa sauti kubwa ili angalau niweze kusikika. Naomba msaada ili niweze kutatua tatizo hili.
 
Reset phone. Itarudi kama ilivyotoka dukani na haitasumbua tena
 
Siku ukinunua simu ingine chukua samsung inflix nk tecno na itel sio sim
 
Ni kawaida kwa simu za tecno, zinaharibikaga sikijisikia tu.

ushauri wangu; Nunua nyingine
 
Back
Top Bottom