Msaada kwa walio Mwanza na sehemu tofauti na Mwanza

Msaada kwa walio Mwanza na sehemu tofauti na Mwanza

Joined
Dec 14, 2016
Posts
35
Reaction score
43
Habarini wakuu,

Kijana wangu namtafutia shule ya private yenye michepuo ya sayansi yani CBG,kwa anaejua/fahamu shule yenye karo nafuu kwa maisha ya sasa ya mtanzania yenye mchepuo huo tajwa hapo juu especially ikiwa mwanza naomba ashushe jina la shule iyo,,

Msaada wako ndo mafanikio yake

437eebdf073d8261b02d8092f43b4d28.jpg


Na MUNGU atakubariki.
 
nenda THAQAFA sijui nimepatia jina ila ipo karibu na lake sec karibu na seketure hosptal
 
sawa mkuu,vp karo yake kama unaifaham naomb uni-pm au wawez nijib hapahapa pia
Lake nayo ndio shule kongwe ya sayansi Mwanza, ina maabara na vifaa sijui hali yake kitaaluma na kiuongozi kwa sasa ila ni shule ya akina kanjubai lakini inasimamiwa na wabongo
 
Kama ni wakike mpeleke Loreto girls


Kama ni wakiume mpeleke Thaqaafa High school


Ada kwa Boarding Hazizidi 3,000,000/=
 
Back
Top Bottom