MSAADA: Kwa waislam tu

Status
Not open for further replies.
waislamu wana vituko sana, yani itabidi hadi rais awe na mshauri maalum wa mambo ya kiislamu.

je wewe mleta mada wakati wa kuchamba unazamisha kidole chote cha kati ili kujisafisha kama uislamu unavyofundisha?

kiheherhere tu maana sijaona ulichochangia cha maana zaidii ya upuuzi tu
 
Tupe mstari uliokwenye Biblia unaosema pombe inapewa watu waliokata tamaa ya maisha sio kuongea uongo tu hapa hatupo kwenye mihadhara.

Methali 31

[SUP]4[/SUP]Haifai ee Lemueli, haifai wafalme kunywa divai,

wala wakuu kutamani vileo.

[SUP]5[/SUP]Wakinywa watasahau maagizo ya sheria,

na kuwanyima haki wenye taabu.
[SUP]6[/SUP]Mpe kileo mtu anayekufa,

wape divai wale wenye huzuni tele;

[SUP]7[/SUP]wanywe na kusahau umaskini wao,
wasikumbuke tena taabu yao.



Kwi kwi kwi teh teh teh.

Tena siku nyingine usishindane na Muislam kuhusu Biblia, tunaijuwa kuliko unavyofikiria. Nyinyi mnadanganywa, mlewe tu. mnywe na kusahau umaskini wenu. Wafalme waendelee kuwatawala.

Tazama Wafalme wa Vatican wanavyowatawala, mpaka Umoja wa Mataifa unapiga kelele kwa jinsi kanisa Katoliki lilivyoharibu watoto duniani kwa kuwalawiti, lakini nyinyi mshapewa pombe, mnasahau yote hayo.

Nalo unataka ushahidi? sema tu, nnao wa kutosha.
 
Methali 31

[SUP]4[/SUP]Haifai ee Lemueli, haifai wafalme kunywa divai,

wala wakuu kutamani vileo.

[SUP]5[/SUP]Wakinywa watasahau maagizo ya sheria,

na kuwanyima haki wenye taabu.
[SUP]6[/SUP]Mpe kileo mtu anayekufa,

wape divai wale wenye huzuni tele;

[SUP]7[/SUP]wanywe na kusahau umaskini wao,
wasikumbuke tena taabu yao.



Kwi kwi kwi teh teh teh.

Tena siku nyingine usishindane na Muislam kuhusu Biblia, tunaijuwa kuliko unavyofikiria. Nyinyi mnadanganywa, mlewe tu. mnywe na kusahau umaskini wenu. Wafalme waendelee kuwatawala.

Tazama Wafalme wa Vatican wanavyowatawala, mpaka Umoja wa Mataifa unapiga kelele kwa jinsi kanisa Katoliki lilivyoharibu watoto duniani kwa kuwalawiti, lakini nyinyi mshapewa pombe, mnasahau yote hayo.

Nalo unataka ushahidi? sema tu, nnao wa kutosha.

hebu soma mistari hii halafu uniambie mtume wenu ni sh0g@ au vipi ? hadith idad 16:245
surat 18:118
surat al ankabuut 29:67 halafu unipe sababu kwa nini mtume wa allah alirogwa
wapi manii zinatoka huku aya za quraan zikihusika
matope yanayozamisha jua siku hizi yapo wapi
kwa nini mwanamke akiwa hedhi haingii msikitini
kwa nini muhamad aliswalisha majini ambayo ndio mashetani
mmepewa vitabu vinne torati ya mussa zaburi ya daudi injili ya Yesu kristo na quraan sasa kwa nini mnampinga yesu ?
kwa nini mtume alipewa utume kwa kutafsiriwa na mkewe
kwa nini mohamadi alioa katoto ka miaka 9
kwa nini mkeo akiwa hedhi unamparaza na dushe kwenye makalio hadi wazungu watoke ?


kumbuka mapovu sitaki kama ukishindwa ni kheri usibishanie dini na kutokana na dini ni fumbo
 
Methali 31

[SUP]4[/SUP]Haifai ee Lemueli, haifai wafalme kunywa divai,

wala wakuu kutamani vileo.

[SUP]5[/SUP]Wakinywa watasahau maagizo ya sheria,

na kuwanyima haki wenye taabu.
[SUP]6[/SUP]Mpe kileo mtu anayekufa,

wape divai wale wenye huzuni tele;

[SUP]7[/SUP]wanywe na kusahau umaskini wao,
wasikumbuke tena taabu yao.



Kwi kwi kwi teh teh teh.

Tena siku nyingine usishindane na Muislam kuhusu Biblia, tunaijuwa kuliko unavyofikiria. Nyinyi mnadanganywa, mlewe tu. mnywe na kusahau umaskini wenu. Wafalme waendelee kuwatawala.

Tazama Wafalme wa Vatican wanavyowatawala, mpaka Umoja wa Mataifa unapiga kelele kwa jinsi kanisa Katoliki lilivyoharibu watoto duniani kwa kuwalawiti, lakini nyinyi mshapewa pombe, mnasahau yote hayo.

Nalo unataka ushahidi? sema tu, nnao wa kutosha.
attachment.php
 
hebu soma mistari hii halafu uniambie mtume wenu ni sh0g@ au vipi ? hadith idad 16:245
surat 18:118
surat al ankabuut 29:67 halafu unipe sababu kwa nini mtume wa allah alirogwa
wapi manii zinatoka huku aya za quraan zikihusika
matope yanayozamisha jua siku hizi yapo wapi
kwa nini mwanamke akiwa hedhi haingii msikitini
kwa nini muhamad aliswalisha majini ambayo ndio mashetani
mmepewa vitabu vinne torati ya mussa zaburi ya daudi injili ya Yesu kristo na quraan sasa kwa nini mnampinga yesu ?
kwa nini mtume alipewa utume kwa kutafsiriwa na mkewe
kwa nini mohamadi alioa katoto ka miaka 9
kwa nini mkeo akiwa hedhi unamparaza na dushe kwenye makalio hadi wazungu watoke ?


kumbuka mapovu sitaki kama ukishindwa ni kheri usibishanie dini na kutokana na dini ni fumbo

Hahahaaaa, kumbe ndo tabia yako mkeo akiwa hedhi unamparaza kwenye makalio? Ama we ni mchafu....ptuuuuu!

Katika uislamu hairuhusiwi kumuingilia mwanamke aliye katika hedhi wala kumchezea maeneo ya kuanzia chini ya kitovu hadi mapajani....uchafu wenu huko huko watembea na majanaba....!
 
Hahahaaaa, kumbe ndo tabia yako mkeo akiwa hedhi unamparaza kwenye makalio? Ama we ni mchafu....ptuuuuu!

Katika uislamu hairuhusiwi kumuingilia mwanamke aliye katika hedhi wala kumchezea maeneo ya kuanzia chini ya kitovu hadi mapajani....uchafu wenu huko huko watembea na majanaba....!

una uhakika nimeoa na hayo mengine mbona unakimbia wakati quraan tukufu ndivyo inavyosema kama umeshindwa kujibu inaonesha husomi quraan wewe
 
una uhakika nimeoa na hayo mengine mbona unakimbia wakati quraan tukufu ndivyo inavyosema kama umeshindwa kujibu inaonesha husomi quraan wewe

Surat al-ankabut(29;67)"Do they not see then see that We have made a Sanctuary secure, and that men are being snatched away from all around them? Then, do they believe in that which is vain, and reject the grace of God?"
Kwa hiyo hapo ulikuwa unataka kusemaje kwa mfano?
Halafu hiyo aya 18;118 haipo, kajipange upya babaaa.....!
 
Habari ndugu zangu,

Napendwa kujuzwa kuhusu vyakula vinavyotambulika na sheria za kiislam, yaani HALAL FOODS.

Kuna food flavouring ambazo zinatengenezwaga kwa kutumia ethanol (solvent).Mfano wa flouring hiyo ni VANILLA EXTRACT.Vanilla extract is obtained after extraction of vanillin from vanilla beans by using ethyl alcohol e.i. ethanol.Na flavouring(Kionjo) hiki kinatumika kwenye Ice cream,baked products na bidhaa kadha wa kadha za maziwa,mfano yogurt n.k

Swali langu ni hili,je ni haramu kutumia kionjo hiki au products zilizo-flavoured na vanilla extracts? Na kisheria vanilla ina 35% ya ethanol.
Naomba msaada kwenu wakuu.

Hiv bado kuna waislam wanapoteza muda wao kujadili misosi?
 
una uhakika nimeoa na hayo mengine mbona unakimbia wakati quraan tukufu ndivyo inavyosema kama umeshindwa kujibu inaonesha husomi quraan wewe

Oops, sorry nlisahau kuwa nyie hamuoagi kazi yenu kuharibu vitoto vya watu.....halafu kumbe ndo maana unawaza makalio kumbe ushazoea kuchezea makalio ya watoto....!
Inna lillahi...!
 
Surat al-ankabut(29;67)"Do they not see then see that We have made a Sanctuary secure, and that men are being snatched away from all around them? Then, do they believe in that which is vain, and reject the grace of God?"
Kwa hiyo hapo ulikuwa unataka kusemaje kwa mfano?
Halafu hiyo aya 18;118 haipo, kajipange upya babaaa.....!

naona majibu machache kuliko maswali vipi yamekushinda au ?
 
Oops, sorry nlisahau kuwa nyie hamuoagi kazi yenu kuharibu vitoto vya watu.....halafu kumbe ndo maana unawaza makalio kumbe ushazoea kuchezea makalio ya watoto....!
Inna lillahi...!

zunguka zunguka hapa kujisahaulisha ila nataka majibu ya maswali yangu
 
naona majibu machache kuliko maswali vipi yamekushinda au ?

Tuanze na hiyo aya , hapo ulikuwa unataka kusemaje?
Umeweka aya ambayo haipo nimekuumbua unambwela mbwela.
Eti mtume kaoa binti wa miaka 9, si bora yeye alioa kuliko nyie mnaovilawiti vitoto vya watu...laanakum!
 
waislamu wana vituko sana, yani itabidi hadi rais awe na mshauri maalum wa mambo ya kiislamu.

je wewe mleta mada wakati wa kuchamba unazamisha kidole chote cha kati ili kujisafisha kama uislamu unavyofundisha?

Mmmmh ni kweli ulilolisema?!
 
jibu la mjinga ni kumpigia kimya,manake mnachangia hata vitu ambavyo nonsense

Sasa wewe kwa nini unatukana. Tunauliza authority kwa yale aliyoyaandika. Kosa liko wapi. Sijui kwa nini mnakuwaga violent mkiulizwa kitu chenye utata!
 
Hahahaaaa, kumbe ndo tabia yako mkeo akiwa hedhi unamparaza kwenye makalio? Ama we ni mchafu....ptuuuuu!

Katika uislamu hairuhusiwi kumuingilia mwanamke aliye katika hedhi wala kumchezea maeneo ya kuanzia chini ya kitovu hadi mapajani....uchafu wenu huko huko watembea na majanaba....!

Usitukane, jibu kama hiyo surat aliyoi-quote ni sawa au la! Jibu hoja na si kutukana! Do those verses exist?
 
Muuliza suala hakua na nia ya kujielimisha.
Kwanza angejiuliza kwa nini kuna vyakula halali na haramu.
Upande wa pombe imekatazwa kwa sababu inaleta umaskini kwa familia inaleta maradhi inaleta punguani inaleta watu wavivu na kama hayo.
So imekatazwa kwa sababu ya madhara yake kunywa kama pombe kwa mazoea.
Kuwemo pombe kwenye vyakula itakua haramu kama vitakua na madhara lakimi kama haina madhara sio haramu .hapa inachokstazwa ni kunywa pombe kama kilevi.
Nguruwe ni mchafu na ana virus zenye maradhi ndio maana tumekatazwa kula.Allah anatupenda hata adam alikatazwa kula kitu fulani kule peponi na alipo kataa kutii ndio leoo tupo huku duniani kukorogana

Kuoa wake wanne at a time (and in life time as many as possible as long as they do not exceed 4 at a time!) hakumalizi hela
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom