N Ngekewa JF-Expert Member Joined Jul 8, 2008 Posts 7,705 Reaction score 1,288 Mar 2, 2014 #41 Neno Harambee limetoka Kenya na Kenyatta ninaemjuwa ni yule wa Kenya. Samahani niliingia kwa kushagaa nikihisi kakutwa na nini presidaa wa wenzetu!
Neno Harambee limetoka Kenya na Kenyatta ninaemjuwa ni yule wa Kenya. Samahani niliingia kwa kushagaa nikihisi kakutwa na nini presidaa wa wenzetu!
Bukwabi JF-Expert Member Joined Dec 30, 2013 Posts 3,352 Reaction score 1,155 Mar 2, 2014 #42 poleni watanzania wenzetu, lakini vilevile ni muhimu kufuata taratibu unapoishi kwenye nchi za wenzetu.
poleni watanzania wenzetu, lakini vilevile ni muhimu kufuata taratibu unapoishi kwenye nchi za wenzetu.