Msaada kwa Picha: HARAMBEE YA KUKAMATWA KWA KENYATA

Msaada kwa Picha: HARAMBEE YA KUKAMATWA KWA KENYATA

Kha! hapa vichekesho, jf wanavyokimbia huu uzi, ni mshangao. Sasa jamaa atasaidiwaje? source ya huu ujumbe ni reliable? Naweza kupiga lakini...nani anapokea...
 
Ukifika States kuna utaratibu wa kujiunga kwenye chama cha Africani Diaspora in U.S.A ili kusaidiana na hii inainclude all Africans regardless nchi zao sasa naamini wanauwezo wa kumsaidia kwani wengi wana vipato vizuri. Otherwise huu ni uzushi.

Kwanza inashangaza mtu yuko mtoni kama USA aombe msaada huku wakati angeleta msaada huku.akifanikiwa arudi alime viazi hana sifa za kuishi mamtoni hata faida kwa familia hana.
 
Wabeba box wote walioko USA hawawezi kuchanga ikafika hiyo buku 5 hadi na sie tunaotakiwa kuongeza posho dodoma tudonate? Mpigieni Lemutuz atamaliza hiyo shida faster...
 
Acheni mambo ya ajabu 5000$ wabongo huko mnazingua heli mrudi nyumbani mimi mwenyewe hiyo naweza kutoa bila kusaidiwa lol na ni mkulima tu wa kawaida wa jembe la mkono! Nalima vitunguu nyumbani lol!


Sent from my iPhone
 
Hebu wabongo punguzeni mdomo na muwe wasaidivu.

Na mkimaliza huko naombeni na mimi nina jirani yangu ana wiki sasa ndani na....wanataka laki tatu ndio apate dhamana.....walianzia laki tano tukawashusha.......na hapa nilipo tayari kuna miss call nane, na anayepiga ni mratibu wa kukusanya hiyo mchango.

Hivi kumbe na uhamiaji za mtoni ni kama polisi za kibongo.......

Na umetumia triki kweli.......ungetumia lile jina lake la kwanza, la Mbomboke walah uzi usingesomwa.
 
Jamani mchangieni huyu mwenzetu mbeba box na ila akitoka awe amejifunza sasa...Kama mtu huna makaratasi hayo mambo ya kijiwe cha ughaibuni kujionesha kwa watu ya nini???watu design hio hawana papers huwa wanakula low profile hata hujui wanapoishi na wapi wanapata ridhiki sasa yeye kila jumanne kijiwe cha ughaibuni mara aseme sijui alikua umangani mara sijui vile ya nini hayo yote..vitu vya kijinga kweli naamini atakua amejifunza sasa kukeep low profile haya mavyama sijui CCM au CDM waachieni watu wa bongo nyie tayari mmko majuu hayawahusu...polee ndg yangu ndo ukubwa huo!!!michango jamani...kolokolokolo.
 
Nilijua kenyatta rais, kumbe watz nao ni makenyatta?
 
Acheni mambo ya ajabu 5000$ wabongo huko mnazingua heli mrudi nyumbani mimi mwenyewe hiyo naweza kutoa bila kusaidiwa lol na ni mkulima tu wa kawaida wa jembe la mkono! Nalima vitunguu nyumbani lol!


Sent from my iPhone
Hata mimi sijaelewa kisa cha kutembeza bakuli kwa vijesenti hivyo vinavyotakiwa kumsaidia huyo Kenyatta. Mbona ni kama mil 8 za ki TZ ambazo mtu mmoja tu hapa Bongo anaweza kutoa sembuse wenzetu waliopo kwenye bahari ya pesa? Kama hawawezi kutoa kwa Mil 8 wanafanya nini huko? Si warudi home kwaajli ya kilimo kwanza na BRN? Kwanza story yenyewe haieleweki vizuri kosa gani alilokamatiwa huyo Kenyatta na ni Kenyatta wa wapi? Je kama ni issue ya sembe nayo tusaidie? Wengine wanang'ang'ania kukaa nje kwa misifa tu ya kuwa nje lakini wanapata shida zaidi ya tuliopo huku nyumbani bila hofu pamoja na shida zetu!
 
Jamani mchangieni huyu mwenzetu mbeba box na ila akitoka awe amejifunza sasa...Kama mtu huna makaratasi hayo mambo ya kijiwe cha ughaibuni kujionesha kwa watu ya nini???watu design hio hawana papers huwa wanakula low profile hata hujui wanapoishi na wapi wanapata ridhiki sasa yeye kila jumanne kijiwe cha ughaibuni mara aseme sijui alikua umangani mara sijui vile ya nini hayo yote..vitu vya kijinga kweli naamini atakua amejifunza sasa kukeep low profile haya mavyama sijui CCM au CDM waachieni watu wa bongo nyie tayari mmko majuu hayawahusu...polee ndg yangu ndo ukubwa huo!!!michango jamani...kolokolokolo.

Mbona huku home kuna mabox na viroba vingi tu vya kubeba anang'ang'ania nini huko majuu au ni misifaa ya kuwa nje. Huu ndio ujinga wa kufa na tai shingoni. Kwanza pesa yenyewe inayotakiwa ni kidogo sana ambayo mtu mmoja kama wewe hapa nyumbani anaweza kutoa bila kutembeza kibaba. $5000 x Tshs 1600 = 8,000,000/= Mbona harusi walifanya bila matatizo tena huenda ilitafuna mamilioni kwanini wasilimalize na hilo na kisha kufungasha virago na kurudi nyumbani? Mashamba kibao huku waje kulima tumbaku, nyanya, alizeti, vitunguu(tena jamaa wananunua mafuso huku kwa kilimo cha vitunguu na nyanya tu huku), kahawa nk. Welcome home dear VIP = Very Important Prisoner!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom