Msaada kwa hili

Msaada kwa hili

Dan Elly Eva

Member
Joined
Jul 31, 2017
Posts
6
Reaction score
2
Ikiwa Kifo ni mpango wa Mungu kwanini watu huwa tunamuomba atuepushe nacho? Hata wale wagonjwa tunawaombea Mungu awaponye je, hatuendi kinyume na mapenzi yake?
 
Maisha ya mwanadamu ni miaka 70 na akiwa na nguvu ni miaka 80!
 
Ikiwa Kifo ni mpango wa Mungu kwanini watu huwa tunamuomba atuepushe nacho? Hata wale wagonjwa tunawaombea Mungu awaponye je, hatuendi kinyume na mapenzi yake?
Kama ndivyo basi kifo sio mpango wa MUNGU.
 
Maisha ya mwanadamu ni miaka 70 na akiwa na nguvu ni miaka 80!
Katika watu nao wakubali jf no moja ni ww kaka hata katika mada ambazo ziwe ndogo kiasi gani husiti kutoa mchango wako Tena bila kumkwaza mtu uko vr kaka
 
Ikiwa Kifo ni mpango wa Mungu kwanini watu huwa tunamuomba atuepushe nacho? Hata wale wagonjwa tunawaombea Mungu awaponye je, hatuendi kinyume na mapenzi yake?
tunaomba tuwe na mwisho mwema siyo kuomba sala ya toba tukiwa MZENA kwakuwa tuliua watu tukiwa na mamlaka mfno nen sanane alimuua kwa mikono yake
 
Back
Top Bottom