Msaada kwa hii galaxy s3

Msaada kwa hii galaxy s3

geordan

Member
Joined
May 28, 2014
Posts
68
Reaction score
205
Ni samsung s3 gt i9300 android 4.3jb,tatizo kubwa inashika joto na haikai na chaji na betri nimenunua mpya lakini bado ukiwa online si chini saa 2 chaji imeisha,hivyo nahitaji msaada wenu wakuu kwa utatuzi wa hili tatizo
 
cheki task manager mara kwa mara kama simu inakuwa inafanya mambo mengine chini kwa chini, pia consider kubadilisha hio 4.3 ya s3 maana ilikuwa na bugs nyingi.

kama hauna task manager search hilo neno playstore. kuna mambo mengi sana yanaweza sababisha hivyo vitu na simu kupata joto sana ni adui mkubwa wa battery
 
Nashukuru nimefanikiwa kuipata task manager na vp kuhusu kuibadilisha android version ya 4.3 nikwa kutumia custom rom na ipi ambayo ni nzuri kwa ukaaji wa chaji
 
Nashukuru nimefanikiwa kuipata task manager na vp kuhusu kuibadilisha android version ya 4.3 nikwa kutumia custom rom na ipi ambayo ni nzuri kwa ukaaji wa chaji

muda unakwenda wakati nina s3 nilikuwa natumia rom inaitwa s4 revolution sijui sasa hv rom gani ni nzuri.

task manager angalia kama cpu na ram vipo maxed
 
muda unakwenda wakati nina s3 nilikuwa natumia rom inaitwa s4 revolution sijui sasa hv rom gani ni nzuri.

task manager angalia kama cpu na ram vipo maxed

hv task manager ni hii ya kawaida ya cm ambayo unabonyeza home button na kuhold ama lazima uidownload?

na kuhusu kubadili version ya 4.3 nafanyaje chif
 
hv task manager ni hii ya kawaida ya cm ambayo unabonyeza home button na kuhold ama lazima uidownload?

na kuhusu kubadili version ya 4.3 nafanyaje chif

ile pia ni task manager ila sio powerfull sana ukienda playstore utazipata nzuri.

na kubadili 4.3 kwenye s3 ni mpaka custom rom sababu imeshaachwa kupewa support na samsung.
 
ile pia ni task manager ila sio powerfull sana ukienda playstore utazipata nzuri.

na kubadili 4.3 kwenye s3 ni mpaka custom rom sababu imeshaachwa kupewa support na samsung.

custom rom ndo inakuaje kka,,km hutojali nipatie process nzima ya kufanya hvyo nijaribu kubadilisha
 
custom rom ndo inakuaje kka,,km hutojali nipatie process nzima ya kufanya hvyo nijaribu kubadilisha

hiyo custom rom inawezekana kuidownload over the air kwenye simu na kui install kama apps nyingine au inakuwaje?
c.c Chief Mkwawa
 
Rom ya s4 revolution nmefanikiwa kuipata ila naona ni kubwa ina gb1.16 ila bado sija install kwenye simu hivyo nilitaka kufahamu kama ni sawa kuwa na ukubwa kiasi hicho maana wakati natumia xiaomi mione plus rom zake zilikuwa hazizidi mb300.Na hatua ya kuweka rom si aihitaji computer mkuu
C.C Chief mkwawa
 
Back
Top Bottom