Msaada kwa anayejua wapi naweza pata pure "Lavender oil"

Msaada kwa anayejua wapi naweza pata pure "Lavender oil"

Jmwasele

Member
Joined
Dec 28, 2015
Posts
78
Reaction score
20
Naomba Msaada Wapi kwakuyapata haya mafuta Mazuri ya nywele yaitwayo "LAVENDER OIL"
 

Attachments

  • bedbbf74fb3da481201d136d7dc4c9e0.jpg
    bedbbf74fb3da481201d136d7dc4c9e0.jpg
    23.5 KB · Views: 278
  • Lavender-Plant-Stock-Image-graphicsfairy3.jpg
    Lavender-Plant-Stock-Image-graphicsfairy3.jpg
    94.8 KB · Views: 199
Jaribu kwenda kwenye maduka makubwa ya jumla ya cosmetics unaweza ukapata
 
nenda kajaribu mtaa wa nyamwezi upande wa mabasi ya kawe mkabara na soko kuu. Kiswahili inaitwa MURUJUANI. Ila si rahisi kupata. Hapo dala dala stand kuna duka linakuwa na watu wengi wengi hivi. Linauza dawa asilia na many essential oils
 
Hii Lavender (Mrujuani) una mambo mengi sana katika faragha ya bibi na bwana chumbani. Mimi ni shuhuda. Baada ya mke wangu kujifungua alipoteza hamu na furaha ya tendo la ndoa. Nikadhani kwamba ni temporary na baada ya muda fulani atarudi kawaida. Hiyo hali iliendelea mpaka karibia mwaka mmoja.
Nilimshirikisha rafiki yangu mmoja Raia wa Morocco akanishauri nitafute mafuta ya kupaka mwilini ya Lavender na mishumaa (scented candles) ya lavender. Nikafuata ushauri wake nikavipata hivyo vitu.

Nilitafuta siku maalum ambazo najua tulikuwa tunapumzika chumbani na kuongea/kujadili mambo ya kifamilia ,nikawa Naiwasha ile mishumaa na nikitoka kuoga nilijipaka hayo mafuta mwilini. Na pia nilikuwa na mist spray ya lavender kwa ajili ya kupulizia mashuka na mito. Aisee wife alikuwa akiingia chumbani tu anakimbilia bafuni,akitoka huko ni mahaba mpaka bhujheeee.

Nikagundua kumbe katika haya mambo hakuna uchawi,ni kujua kucheza na hii miti/mimea/maua ya asili na mafuta tu. Maana prior to that Wife alikuwa analalamika anasikia natoa harufu Kama Beberu imechanganyika na kitimoto...ndio maana akawa hana mzuka na tendo la ndoa. Wake zetu hawa.
Ila all in all Lavender is the biznech....grown folks type of ish.
 
Mimi sababuni, lotion, dawa ya chooni hata mafuta ya miguuni natumia lavender ila kwa pure oil mpaka sehemu kuna Body shop or boots.
 
Mimi sababuni, lotion, dawa ya chooni hata mafuta ya miguuni natumia lavender ila kwa pure oil mpaka sehemu kuna Body shop or boots.
Shabaaash....mwanamke unayejitambua.
 
nenda kajaribu mtaa wa nyamwezi upande wa mabasi ya kawe mkabara na soko kuu. Kiswahili inaitwa MURUJUANI. Ila si rahisi kupata. Hapo dala dala stand kuna duka linakuwa na watu wengi wengi hivi. Linauza dawa asilia na many essential oils
Ahsante Mkuu
 
Hii Lavender (Mrujuani) una mambo mengi sana katika faragha ya bibi na bwana chumbani. Mimi ni shuhuda. Baada ya mke wangu kujifungua alipoteza hamu na furaha ya tendo la ndoa. Nikadhani kwamba ni temporary na baada ya muda fulani atarudi kawaida. Hiyo hali iliendelea mpaka karibia mwaka mmoja.
Nilimshirikisha rafiki yangu mmoja Raia wa Morocco akanishauri nitafute mafuta ya kupaka mwilini ya Lavender na mishumaa (scented candles) ya lavender. Nikafuata ushauri wake nikavipata hivyo vitu.

Nilitafuta siku maalum ambazo najua tulikuwa tunapumzika chumbani na kuongea/kujadili mambo ya kifamilia ,nikawa Naiwasha ile mishumaa na nikitoka kuoga nilijipaka hayo mafuta mwilini. Na pia nilikuwa na mist spray ya lavender kwa ajili ya kupulizia mashuka na mito. Aisee wife alikuwa akiingia chumbani tu anakimbilia bafuni,akitoka huko ni mahaba mpaka bhujheeee.

Nikagundua kumbe katika haya mambo hakuna uchawi,ni kujua kucheza na hii miti/mimea/maua ya asili na mafuta tu. Maana prior to that Wife alikuwa analalamika anasikia natoa harufu Kama Beberu imechanganyika na kitimoto...ndio maana akawa hana mzuka na tendo la ndoa. Wake zetu hawa.
Ila all in all Lavender is the biznech....grown folks type of ish.
Mafuta uliyapata sehemu gani Mkuu?
 
Back
Top Bottom