Msaada kwa anayefahamu vizuri LED flat screen


Massbizle

Massbizle

Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
47
Likes
0
Points
13
Massbizle

Massbizle

Member
Joined Apr 22, 2013
47 0 13
Kwa mtu aliye wahi kutumia flat sreen LED ambayo inapicha clear
 
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Likes
14
Points
35
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 14 35
Funguka, msaada gani unaotaka?
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
thijui mwaya, labda mwombe jk awaite wazungu ili iwe " kwa msaada watu wa marekani"
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
Mimi nimewahi.

NOW WHAT?
 
Massbizle

Massbizle

Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
47
Likes
0
Points
13
Massbizle

Massbizle

Member
Joined Apr 22, 2013
47 0 13
Wandugu nahitaji aina gani nzuri na yenye picha clear yaani HD.
 
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
783
Likes
1
Points
35
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
783 1 35
Tafuta lenye chogo hizo LED inaoneka bado sana!!!!
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
Mkuu hapa ni bei yako tu. Kuna magoma hadi ya Million 50 aisee. Ni vema utaje bei/range ya uwezo wako wataalamu wakupe ushauri na mahala pa kununua aisee.
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298