Msaada kwa anaefahamu bei za playstations games China

Msaada kwa anaefahamu bei za playstations games China

WAKUU biashara ya Playstations inatoa,??
sana mkuu ukiwa na playstation 3 ukafungua Banda utapiga hela.

lisaaa limoja ni elfu 3
let's assume unafungua saa 5 asubuhi unafunga saa 4 usiku ni masaa 13 umeme kukatika ngoja ni assume masaa 10
masaaa 10 ×3000= 30000 hapo nikwa Tv moja

ukiwa nazo 3 approximately utaingiza elfu 70 per day mfano unasave 50 per day 50×30 =milion moja na nusu per month


hii biashara itakulipa mkuu tafuta location nzuri.
 
Unguja ps4 ni laki 6 ikizidi sana na nusu. Tena hapo hujui kuongea, ila kama muongeaji unapata hadi kwa 550k. Kuhusu ps2 na 3 sijui bei zake, ila itakuwa chini ya bei za ps4
Mkuu wa unguja wapi zinapatikana ?
 
sana mkuu ukiwa na playstation 3 ukafungua Banda utapiga hela.

lisaaa limoja ni elfu 3
let's assume unafungua saa 5 asubuhi unafunga saa 4 usiku ni masaa 13 umeme kukatika ngoja ni assume masaa 10
masaaa 10 ×3000= 30000 hapo nikwa Tv moja

ukiwa nazo 3 approximately utaingiza elfu 70 per day mfano unasave 50 per day 50×30 =milion moja na nusu per month


hii biashara itakulipa mkuu tafuta location nzuri.

Nataka niagize ps4-2 na ps3-3 naanzia hapaa kwanza kuna mtu alinikatisha tamaa nmegundua ni wivu tu ngja nisake location
 
Nataka niagize ps4-2 na ps3-3 naanzia hapaa kwanza kuna mtu alinikatisha tamaa nmegundua ni wivu tu ngja nisake location
Ukweli ji kua huwez fanya kwa masaa10. Ukiwa na hii biashara mda wa kufungua ni saa 10 jion ukianza asbh uwe na ndugu yako polisi atakae kua ana kulinda pindi polisi au viongoz wa serikali za mtaa wakianza kukusumbua.
 
Ukweli ji kua huwez fanya kwa masaa10. Ukiwa na hii biashara mda wa kufungua ni saa 10 jion ukianza asbh uwe na ndugu yako polisi atakae kua ana kulinda pindi polisi au viongoz wa serikali za mtaa wakianza kukusumbua.

Kumbe ina challengez nayo, sema wasiwepo wanafunzi tu
 
Darajani , mtendeni ,kwamchina zote ziko grmu zinauzwa madukani
 
Back
Top Bottom