msaada kuusu Pdf

Mwasandembwa

Member
Apr 24, 2012
72
95
Ndugu zangu wanajamvi nna shida sana na hiyo app yaitwa PdF au adobe lakini kila niitafutapo naambiwa nilipie, hiv hakuna njia nyingine ya kuipata pasi na kulipia kibaya zaidi wataka nilipie kwa kuandika namba za kadi ya benki, hapo nakosa imani kabisa. Naomba msaaba wenu natumia bbry curve.
 

KIDOLEGUMBA

JF-Expert Member
Apr 17, 2013
499
0
Ndugu zangu wanajamvi nna shida sana na hiyo app yaitwa PdF au adobe lakini kila niitafutapo naambiwa nilipie, hiv hakuna njia nyingine ya kuipata pasi na kulipia kibaya zaidi wataka nilipie kwa kuandika namba za kadi ya benki, hapo nakosa imani kabisa. Naomba msaaba wenu natumia bbry curve.

Adobe Reader au Adobe Acrobat Professional ? aina gani ya adobe ya kusomea tu au hata ya kufanya editing?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom