witnessj
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 28,830
- 47,772
Kuhatarisha maisha liveP2 si inafanya kazi ndani ya masaa 72 tu?
Imeanza lini kutoa mimba?
Kuhatarisha maisha liveP2 si inafanya kazi ndani ya masaa 72 tu?
Imeanza lini kutoa mimba?
Miso ni nini mkuu?Umesave gharama za kununua miso
Hujakoma mkuu!!!Nipo hapa mkuu
ohooooo!!![emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Uhai (featus) unaanza kama damu ndipo moyo huja na kichwa ki kifuatiwa na spinal cord mmeshamuua rais wetu wa 2050
ohooooo!!!!Bora maana huenda angekuwa kama huyu.
mkuu vipi ile wanasema wowowo anayo?Mwenye damu kali aje nimuunge na mke wa jamaa yangu, mme wake anatatizo la mbegu na wanahitaji mtoto!
Ndio mjifunze. Mwenyezi Mungu alipokataa masuala ya uzazi wa mpango kwa njia hizo hakuwa anasema uongo..Habari zenu Wakuu!
Mwezi Januari nilisex na shemeji yenu/wifi yenu na kwa kuwa hatukuwa tayari kuwa na mtoto mwingine ikanibidi nimnunulie p2, nikampatia kisha nikaenda kazini (mkoani).
Sasa leo ameniambiwa kuwa ile p2 hakumeza ila alimeza j4 ya wiki iliyopita, na alivyomeza kuna damu ilitoka kuanzia sa 4 mpaka sa 8 ikastop, damu hiyo sio ya period, ilikuwa nzito na kukatokea madonge madonge kama matatu hivi.
Sasa wakuu swali langu ni hili, je yale madonge yanasababishwa na nini? na imekuaje mpaka ameze p2 ndo madonge hayo yatoke kwa sasa anajisikia mapigo ya moyo kwenda kasi, kutapika n.k ila najua hizi ni effects tu za dawa hii ya p2.
Msaada wenu Wakuu!
😆😆Ushauwa mkuu, jiandae na kesi ya mauaji
Hiyo familia ambayo tayari ishaua kiumbe, roho zao hurudi kudai haki itendeke.Habari zenu Wakuu!
Mwezi Januari nilisex na shemeji yenu/wifi yenu na kwa kuwa hatukuwa tayari kuwa na mtoto mwingine ikanibidi nimnunulie p2, nikampatia kisha nikaenda kazini (mkoani).
Sasa leo ameniambiwa kuwa ile p2 hakumeza ila alimeza j4 ya wiki iliyopita, na alivyomeza kuna damu ilitoka kuanzia sa 4 mpaka sa 8 ikastop, damu hiyo sio ya period, ilikuwa nzito na kukatokea madonge madonge kama matatu hivi.
Sasa wakuu swali langu ni hili, je yale madonge yanasababishwa na nini? na imekuaje mpaka ameze p2 ndo madonge hayo yatoke kwa sasa anajisikia mapigo ya moyo kwenda kasi, kutapika n.k ila najua hizi ni effects tu za dawa hii ya p2.
Msaada wenu Wakuu!