MSAADA:Kurisiti form four | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA:Kurisiti form four

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wamtaa huu, Apr 10, 2012.

  1. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau wa elimu,
    Naombeni kupewa utaratibu wa kurisiti kwa sasa mtihani wa kidato cha nne.Mimi nilikuwa naujua utaratibu wa zamani ambapo mtu alikuwa akirisiti mitihani idadi anayoitaka ili kusafisha cheti chake kama ambavyo aliona inawezekana.Sasa nasikia kuna mabadiliko kwenye sheria na utaratibu wa kurisiti ambao bado sijaujua.Nina wadogo zangu wanataka kurisiti sasa wananitaka ushauri na kwakuwa nawafahamu uwezo wao siwezi kuwashauri chochote mpaka nitakapojua utaratibu wa kurisiti,idadi ya masomo ya kurisiti,kama cheti cha kwanza kinafutwa au hakifutwi ila unareplace failed subjects na mengine ambayo yanahusiana.
    Nawakaribisha sana kwa msaada tafadhali.
     
  2. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani ndugu zangu tusaidiane katika hili wapendwa.Wapi Sizinga?
     
  3. h120

    h120 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,441
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    mi sikushauri u resete coz probability ya kufaulu ni ndogo kama mchanga na kufeli ni kubwa kama tofali tafuta hata college yoyote ujiendeleze usipoteze muda kureset ni hayo tu
     
  4. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ushauri utazingatiwa mkuu.Lakini nahitaji kuelewa utaratibu,sheria na kanuni za kurisiti ili niweze kuwa kwenye nafasi nzuri ya kuwashauri hao wadogo zangu.Thanks for your response
     
  5. v

    viane Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kurisiti ni nadra sana kupata ila inategemea km una moyo wa kurisiti, ukubali yote kupata au kukosa ila kama hutaki presha bora utafute tu chuo. Cos kunarafiki yng karisiti miaka minne sasa hivi keshapata na yuko anasubiria matokeo ya for six!!!! So km na wewe una moyo huo unaweza kurisiti ila km huna achana kbs na kurisiti kwanza inauma sana kukosa
     
  6. v

    viane Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utatumia vyeti viwili' I mean unarisiti yale tu unayotaka. Haina haja ya kurisiti masomo yote, mi nilirisiti 2009 masomo matatu tu na sasa hivi nasubiria majibu form six na nimetumia vyeti viwili,
     
  7. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanx viane!Nilisikia kuwa utaratibu wa kurisiti idadi ya masomo unayotaka imebadilishwa,kwamba kwa sasa ni lazima ufanye idadi fulani ya masomo na cheti cha kwanza kinakuwa invalid!Hili likoje mkuu
     
  8. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Utaratibu umebadilika hataweza tena kutumia vyeti vya kuunga unga.Vyuo vya Umma kwa sasa wanaangalia backing ground yako kielimu i mean kidato cha 4 uli perform vp,na hata ktk ajira wa kuunga unga sasahivi hawana soko! 2009 ndo mwisho wa utaratibu huo wa LUNDO LA VYETI VYENYE UFAULU KIDUUUCHU
     
  9. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hutaandika akunaga tena
     
  10. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,442
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Nilitegemea zaidi ya hayo kutokana na username yako.Utaratibu wa kurisiti ukoje kwa sasa mheshimiwa?
     
  11. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni bora unisaidie ndugu yangu kumrudisha headteacher kwenye mada.Hata hivyo nashukuru headteacher kwa kamchango chako
     
  12. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanx mkuu,utaratibu wa kurisiti kwa sasa ni upi baada ya hayo mabadiliko mkuu?
     
Loading...