bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Sep 25, 2017 #1 Hallo wakuu, naomba nitoe ya moyoni Ni hivi nimejenga Banda la kuku tayari na pesa yote imeishia huko nimebaki sina kitu. Wapi naweza pata mkopo wa kuku nikaweka bandani, ninahitaji kuweka kuku wa kienyeji lakini nimeshindwa.
Hallo wakuu, naomba nitoe ya moyoni Ni hivi nimejenga Banda la kuku tayari na pesa yote imeishia huko nimebaki sina kitu. Wapi naweza pata mkopo wa kuku nikaweka bandani, ninahitaji kuweka kuku wa kienyeji lakini nimeshindwa.
N nsereko m JF-Expert Member Joined Jul 28, 2015 Posts 2,930 Reaction score 2,175 Sep 25, 2017 #2 dah kweli!
Chupayamaji JF-Expert Member Joined Sep 19, 2017 Posts 5,779 Reaction score 13,702 Sep 25, 2017 #3 Pole Sana mkuu mi Sina baba.
Jiwedogo JF-Expert Member Joined May 23, 2017 Posts 2,811 Reaction score 4,100 Sep 25, 2017 #4 Hongera kwa kumiliki shule iliokosa wafadhili, na pole kwa kukosa kuku wa kuweka bandani
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Sep 25, 2017 Thread starter #5 jiwedogo said: Hongera kwa kumiliki shule iliokosa wafadhili, na pole kwa kukosa kuku wa kuweka bandani Click to expand... Hongera na wewe
jiwedogo said: Hongera kwa kumiliki shule iliokosa wafadhili, na pole kwa kukosa kuku wa kuweka bandani Click to expand... Hongera na wewe
PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member Joined Mar 25, 2016 Posts 10,516 Reaction score 13,269 Sep 25, 2017 #6 Uko pande zipi?nione kama tuko karibu nikupe vifaranga vitano uanze safari ya ufugaji.
mbegubora29 JF-Expert Member Joined Mar 14, 2015 Posts 549 Reaction score 397 Sep 25, 2017 #7 je chakula ndo utaweza
herrera Senior Member Joined Jul 30, 2017 Posts 108 Reaction score 260 Sep 25, 2017 #8 Upo mkoa gani mkuu, labda tunaweza kuangalia nini cha kufanya
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Sep 25, 2017 Thread starter #9 PROF NDUMILAKUWILI said: Uko pande zipi?nione kama tuko karibu nikupe vifaranga vitano uanze safari ya ufugaji. Click to expand... Nipo Arusha Mkuu
PROF NDUMILAKUWILI said: Uko pande zipi?nione kama tuko karibu nikupe vifaranga vitano uanze safari ya ufugaji. Click to expand... Nipo Arusha Mkuu
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Sep 25, 2017 Thread starter #10 herrera said: Upo mkoa gani mkuu, labda tunaweza kuangalia nini cha kufanya Click to expand... bushland said: Nipo Arusha Mkuu Click to expand... Asanteni
herrera said: Upo mkoa gani mkuu, labda tunaweza kuangalia nini cha kufanya Click to expand... bushland said: Nipo Arusha Mkuu Click to expand... Asanteni
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Sep 25, 2017 Thread starter #11 mbegubora29 said: je chakula ndo utaweza Click to expand... Ndio Mkuu chakula ninaweza kwani hapa jirani Kuna nyumba za wapangaji ntachukua makombo na PIA isitoshe kuku akishakuwa bandani sitoshindwa kumlisha
mbegubora29 said: je chakula ndo utaweza Click to expand... Ndio Mkuu chakula ninaweza kwani hapa jirani Kuna nyumba za wapangaji ntachukua makombo na PIA isitoshe kuku akishakuwa bandani sitoshindwa kumlisha
Kelvin X JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,940 Reaction score 2,403 Sep 25, 2017 #12 Ume lijengaje? Maana kuna utaalamu wake
x - mas JF-Expert Member Joined Oct 5, 2012 Posts 953 Reaction score 669 Sep 26, 2017 #13 bushland said: Ndio Mkuu chakula ninaweza kwani hapa jirani Kuna nyumba za wapangaji ntachukua makombo na PIA isitoshe kuku akishakuwa bandani sitoshindwa kumlisha Click to expand... we chaliiii haupo serious kabisa aisee .....makombo utegemee kulisha kuku uliokopea!
bushland said: Ndio Mkuu chakula ninaweza kwani hapa jirani Kuna nyumba za wapangaji ntachukua makombo na PIA isitoshe kuku akishakuwa bandani sitoshindwa kumlisha Click to expand... we chaliiii haupo serious kabisa aisee .....makombo utegemee kulisha kuku uliokopea!
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Sep 26, 2017 Thread starter #14 chama2chawa said: we chaliiii haupo serious kabisa aisee .....makombo utegemee kulisha kuku uliokopea! Click to expand... Mimi Ni kike mkuu, sio chaliii
chama2chawa said: we chaliiii haupo serious kabisa aisee .....makombo utegemee kulisha kuku uliokopea! Click to expand... Mimi Ni kike mkuu, sio chaliii
SACO JF-Expert Member Joined Jul 25, 2011 Posts 2,905 Reaction score 3,831 Sep 26, 2017 #15 nikupe mbinu.... chukua mahindi ukikuta kuku wanaozurura anza kuwapa mhindi mmojammoja watakufollow you hadi bandani, na mradi wako utaanzia hapo.
nikupe mbinu.... chukua mahindi ukikuta kuku wanaozurura anza kuwapa mhindi mmojammoja watakufollow you hadi bandani, na mradi wako utaanzia hapo.