Msaada kuondoa hii kwenye Ajira portal

Msaada kuondoa hii kwenye Ajira portal

mamamzungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2019
Posts
2,650
Reaction score
4,481
Nishawapigia simu sana hawapokei nishatuma email huu Ni mwezi wa3 Hakuna walichobadilisha

Nilikosea katika ku click nikajikuta nimerudii academic qualification zAidi ya mara4 nataka kufuta ibaki moja

Maelekezo kwa wanaofahamu
 
Wanafunzi wa UDOM utawajuwa tu, Vyuo Vikuu hamvionagi mnaenda kusomea chuo kama Form six?? Nenda upande wa kulia huko Kuna sehemu ya kufuta!!
 
Wanafunzi wa UDOM utawajuwa tu, Vyuo Vikuu hamvionagi mnaenda kusomea chuo kama Form six?? Nenda upande wa kulia huko Kuna sehemu ya kufuta!!

Sawa mkuu, ila pesa za majini ulipata lakini??

Hakuna pakufuta kuna edit tu
 
endelea tu kuwapigia kaka hamn namn iyo case kwang ilishatokea ko niliwapigia wakaisolve within three days
 
Back
Top Bottom