Mr Confidential
JF-Expert Member
- Jul 1, 2018
- 1,545
- 2,486
Nimeamua kuifanya YouTube channel yangu iwe na access ya matangazo (ads) ili nipate hela.
Nina subscribers wawili tu hadi sasa. Na pia nimeupload video moja tu.
Pia naomba maelezo, naskia kuna kulipia channel za YouTube TCRA.
Hapa nilipofikia nini kinahitajika kingine?
Nina subscribers wawili tu hadi sasa. Na pia nimeupload video moja tu.
Pia naomba maelezo, naskia kuna kulipia channel za YouTube TCRA.
Hapa nilipofikia nini kinahitajika kingine?