Msaada kuhusu waliojiunga JKT kwa mujibu wa sheria

Msaada kuhusu waliojiunga JKT kwa mujibu wa sheria

blea

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Posts
379
Reaction score
114
Wakuu habari za usiku huu naomba mwenye uelewa juu ya vijana waliojiunga na jkt kwa mujibu wa sheria maana hapa Niko kwenye wakati mgumu kijana wangu alipangiwa jeshi kwa mujibu wa sheria na aliripoti kama wiki moja imepita sasa ... Usiku huu amenipigia Simu kuwa mazoezi na mazingira ya kambi yamemshinda na amelazimika kutoroka kambi

Naomba msaada wa kueleweshwa juu ya yafuatayo

1. Kama mzazi natakiwa nifanyeje ili nisiwe sehemu ya utovu wa nidhamu aliounyesha kijana wangu

2. Kitaaluma iwapo atafaulu kuendelea na chuo kuna athari zozote atakazozipata kwa kutokuhudhuria jkt ?

Natanguliza shukrani zangu kwenu
 
Issue ni kama JKT watamvalia njuga ili walale nae mbele!!!! Nafikiri sheria inawaruhusu lakini kihalisia JKT kwa sasa hawana capacity ya kuwachukua vijana wote hivyo nguvu ya kuwashupalia wanakuwa hawana. Kwa misingi hiyo akichaguliwa chuo ataendelea na masomo tu (labda bahati yake iwe mbaya kweli kweli).
 
Issue ni kama JKT watamvalia njuga ili walale nae mbele!!!! Nafikiri sheria inawaruhusu lakini kihalisia JKT kwa sasa hawana capacity ya kuwachukua vijana wote hivyo nguvu ya kuwashupalia wanakuwa hawana. Kwa misingi hiyo akichaguliwa chuo ataendelea na masomo tu (labda bahati yake iwe mbaya kweli kweli).
Nina wasi wasi zaidi na suala la chuo kuwa wanaweza kumzuia asiingie iwapo hatokuwa na cheti cha kuhudhuria hayo mafunzo ya jkt
 
mimi mwaka jana nilikua pale msange 823kj,, kuna mwenzetu mmoja alitoroka kati kati ya kozi,,walichofnya ni kuhakikisha kama kweli kafika kwao basii, na walipojua hilo bas hawakudeal nae,na hakufika tena,, na napoandka haya jamaa yupo udsm chuo,, ,,,,,
 
Nina wasi wasi zaidi na suala la chuo kuwa wanaweza kumzuia asiingie iwapo hatokuwa na cheti cha kuhudhuria hayo mafunzo ya jkt
Mkuu hakuna uhusiano kati ya kujiunga chuo na chet cha JKT...ila madhara ni madogo madogo ktk fursa ya ajira ambapo yule mwenye chet cha JKT anaonekana yuko na kigezo cha ziada kumshinda asie na hcho cheti....ila mafunzo ya JKT huonekana magumu mwanzoni ila baadae ukizoea hutotamani hata kurudi home "Jeshi Morale"...na huyo mwanao lait angevumilia asinge toroka na angejilaumu baadae kwa hyo dhamira ya kutaka kutoroka...boss jesh tammmmuuuu aseee!! Asikwambie mtu,ila ni suala tu la uvumilivu.

NOTE: Mafunzo ya "Mujibu"hayana uhusiano na kujiunga chuo.
 
Nina wasi wasi zaidi na suala la chuo kuwa wanaweza kumzuia asiingie iwapo hatokuwa na cheti cha kuhudhuria hayo mafunzo ya jkt
Hapana chuo ukisha chaguliwa wao wanataka uende na vyeti vyako vya masomo original na wapate ada yao. Kila mwanafunzi wanaemdahili anawaletea kipato ambacho kila chuo inakihitaji. Hawajafanya na hawatafanya kazi ya JKT. Kijana wa mdogo wangu aliitwa na hakwenda na sasa yuko mwaka wa 3 ndio maana nasema labda ianze mwaka huu lakini hili silioni kikitokea kwa sasa.
 
Hapana chuo ukisha chaguliwa wao wanataka uende na vyeti vyako vya masomo original na wapate ada yao. Kila mwanafunzi wanaemdahili anawaletea kipato ambacho kila chuo inakihitaji. Hawajafanya na hawatafanya kazi ya JKT. Kijana wa mdogo wangu aliitwa na hakwenda na sasa yuko mwaka wa 3 ndio maana nasema labda ianze mwaka huu lakini hili silioni kikitokea kwa sasa.
Ahsante sana mkuu kwa kunitia moyo maana hapa Kichwa hakisomi kabisa nimeshindwa hata kutoka kwenda kutafuta mkate wa siku najinywea tuu nyagi hapa nimsubiri arudi ili tuyapange
d6c2f2adfd72c90a3501c042b253b62d.jpg
 
Kama ningepata namba yako ningekushuri vizuri Sana ila hapa naweza kuadika sna maana madhara ni makubwa
 
Kama ningepata namba yako ningekushuri vizuri Sana ila hapa naweza kuadika sna maana madhara ni makubwa
Nitaku pm mkuu .. Nasubiri akisharudi ndio nitaweza kuanza kujua ni kipi nifanye
 
Back
Top Bottom