Msaada kuhusu Robotics and Mechatronics Engineering

Chichmoore

Member
Jan 30, 2013
84
95
Hali zenu wanajamii, Mm ni mhitimu wa Bachelor of science in software engineering. Nimekuwa interested sana na hardware programming, applications za robotics, mechanical na electronics. Nina mpango wa kufanya master degree ya robotics and mechatronics. Lakini kabla sijafanya maamuzi nakaribisha maoni, uchambuzi na ushauri. Karibuni sana.
 

SODOKA

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,665
2,000
huu Uzi naufatilia tu lakn wadau hawatokei sijui itakuwa njaaaa ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom