Msaada Kuhusu OUT!

Msaada Kuhusu OUT!

ngumbwili

Member
Joined
Oct 12, 2015
Posts
36
Reaction score
0
Wana JF kama kuna mdau anafahamu vizuri kuhusu Open University kwa tulochaguliwa na tcu vipi tunapata mkopo na boom, na vipi kuna hostel, nisaidieni wadau!
 
Ndugu yangu ukiwa Open University unakuwa eligible kupewa tuiton fees na stationary tu na bodi ya mikopo hakuna boom kwa kuwa Open wanasoma kwa mtindo wa Open and Distance Learning ( ODL ) kunakuwa hakuna regular classes km vyuo vyengine
 
Boom haupati ila tution fees utalipiwa na utapewa hela ya stationary tu
 
naweza kuhamia chuo kngine mkuu! kwan ckupata uxhaur wa kutoxha juu ya hcho chuo nilapply 2nd round nilvoona facat nnayoipenda
 
subiri tcu watoe nafasi ya tranfer
 
duh umeingia choo tofaut na jinsia yako subiri ufanye transfer
 
Wana JF kama kuna mdau anafahamu vizuri kuhusu Open University kwa tulochaguliwa na tcu vipi tunapata mkopo na boom, na vipi kuna hostel, nisaidieni wadau!

Siku nyengine uombe ushauri kabla haujafanya maamuzi ndg OUT unsoma ukiwa home aise thats why hata boom hupewi na open mara nyingi wanasoma watu wenye majukumu mengi bro kwa wewe huko hakujufai kabisa
 
Na ukiomba transfer baada ya mikopo kutoka itakuwia vigumu wewe kuongezewa pesa so if possible ungeenda ofisi za heslb wakupe ushauri mapema la kufanya otherwise utafanya transfer then unabadilishiwa chuo na boom hauna
 
Wana JF kama kuna mdau anafahamu vizuri kuhusu Open University kwa tulochaguliwa na tcu vipi tunapata mkopo na boom, na vipi kuna hostel, nisaidieni wadau!

Hostel ya nini wakati unasomea ukiwa nyumbani.Au hujui maana ya Open University
 
Back
Top Bottom