Msaada kuhusu mega na download manager katika PC

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
454
250
Habari za saizi ndugu zangu naomba kwanza nieleze shida yangu kwa ufupi ipo hivi na pc yangu ya hp notebook gen 9 processor ni 2.3 hadi 3.2 tatzo lake upande wa kudownload inakuwa na speed ndogo yaan kitu cha mb 3 kinaweza tumia hadi saa 1.

Nije kwenye swali ipo hivi niliwahi kudownload mega app kwenye pc na nikainstall flesh tu tatizo likaja upande wa kudownload yaan unadownload speed inakuwa fresh tu shida inakuwa kuipata hiyo firmware uliyoidownload yaan nashidwa kuiona kabisa kama kuna mtu anajua kuapata firmware uliyodownload kwenye mega naomba msaada maana na shidwa kabisa.

Pili leo nimeinstall download manager mzigo umekubali nimejaribu kudownload nyimbo baaz speed nimeona ipo sawa sasa. Nataka nijaribu kudownload app(microsoft office 2019) kabla sijapoteza mb je haina compication zozote kipind cha kutafuta apps?

Maana nimeona kipind cha kidownload file inataka udownload ndan ya application ila kwenye nyimbo zilikuwa zinashuka tu. Samahanini kwa maelezo kama hayaeleweki na kiswahili kama nikibovu
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,449
2,000
Kwa office uki download ina install kabisa kama umetumia setup toka Microsoft wenyewe.

Kuhusu mega kama umedownload app automatic folder linaji add kwenye quick shortcut ukifungua tu file explorer unaiona. Kama umetumia browser unalipata kwenye downloads folder.
 

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
454
250
Kwa office uki download ina install kabisa kama umetumia setup toka Microsoft wenyewe.

Kuhusu mega kama umedownload app automatic folder linaji add kwenye quick shortcut ukifungua tu file explorer unaiona. Kama umetumia browser unalipata kwenye downloads folder.
Natumia GET INTO PC
 

MoneyHeist4

JF-Expert Member
Jul 10, 2017
1,290
2,000
Pole kwa changamoto, kama umedownload kitu kupitia pc na umetumia Mega, nenda kule kwenye document kisha fungua utaona file la mega then fungua utakuwa vitu vyako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom