Msaada kuhusu kozi za afya

Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined
May 17, 2017
Messages
107
Points
225
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined May 17, 2017
107 225
Wapenda habarini za uzima napenda kuomba ushaur juu ya kozi gan ya afya ambayo naweza kusoma kulingana na matokeo yangu haya physics D chemistry C biology C English C civics C geography C kiswahili C math F history D
 
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined
May 17, 2017
Messages
107
Points
225
Anselem mathew

Anselem mathew

Senior Member
Joined May 17, 2017
107 225
Hivi cli
Wapenda habarini za uzima napenda kuomba ushaur juu ya kozi gan ya afya ambayo naweza kusoma kulingana na matokeo yangu haya physics D chemistry C biology C English C civics C geography C kiswahili C math F history D
clincal officer diploma siwez kusoma hapa
 
Dr Tareeq

Dr Tareeq

Member
Joined
May 5, 2016
Messages
28
Points
45
Dr Tareeq

Dr Tareeq

Member
Joined May 5, 2016
28 45
Unasoma kozi za Clinical Medicine na Nursing Diploma
 
B

BGG

Senior Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
135
Points
195
B

BGG

Senior Member
Joined Apr 5, 2012
135 195
Kozi ya clinical medicine imekuwa ni lazima afaulu hesabu na English kuanzia intake hii ya sept 2017.ila uuguzi anawezapata
 
azimio ernest

azimio ernest

Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
45
Points
95
azimio ernest

azimio ernest

Member
Joined Jun 6, 2017
45 95
Wakuu mm biology B, chemistry C, physics C, English C, mathF,kati ya pharmaceutical na clinical medicine IPI Niki apply wananibeba msaada!!!
 
azimio ernest

azimio ernest

Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
45
Points
95
azimio ernest

azimio ernest

Member
Joined Jun 6, 2017
45 95
Nina division 2 ya 20 masomo yaliyo baki yote credit pass
 
azimio ernest

azimio ernest

Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
45
Points
95
azimio ernest

azimio ernest

Member
Joined Jun 6, 2017
45 95
Msaada napia coz IPI kati ya izo juu INA uwanja mpana wa ajira sasaivi msaada
 
K

kmayunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
220
Points
250
K

kmayunga

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
220 250
Wapenda habarini za uzima napenda kuomba ushaur juu ya kozi gan ya afya ambayo naweza kusoma kulingana na matokeo yangu haya physics D chemistry C biology C English C civics C geography C kiswahili C math F history D
Kozi zote za afya unasoma
Clinical med, pharmacy, lab tech , nurse, medical record, nk
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,869
Points
2,000
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,869 2,000
Kwa biology B, chemistry C ,Physics C, English C math F VIP naweza chaguliwa clinical medicine vyuo vya serikali msaada kakaaa
Yaan we mpaka leo hujaingia mtandaoni ukaomba, unakuja kuulizauliza hapa..!
We jaribu zari lako ucheck michongo inaendaje
 
W

wizy

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Messages
219
Points
250
W

wizy

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2016
219 250
mwenye B ya biology utapata yyte ile unayotaka hapo omba tu but usisahau kuomba na vya private kwasababu ushindani upo mkubwa
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
1,271
Points
2,000
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
1,271 2,000
Kwa biology B, chemistry C ,Physics C, English C math F VIP naweza chaguliwa clinical medicine vyuo vya serikali msaada kakaaa
yap mzee, unasoma kabisa... kama una wasiwasi sana kuna chuo lakini private naweza kukuunganisha.
 
N

nzumbintiga

Member
Joined
Jun 9, 2017
Messages
15
Points
45
N

nzumbintiga

Member
Joined Jun 9, 2017
15 45
yap mzee, unasoma kabisa... kama una wasiwasi sana kuna chuo lakini private naweza kukuunganisha.
Niunganishe mimi km inawezekana coz nina eng..B civ..C geoC.. histC.. mathD.. phyD.. chemD..kiswD.. biosC
 

Forum statistics

Threads 1,326,672
Members 509,566
Posts 32,230,431
Top