Msaada kuhusu kilimo cha bustani kwa mtindo huu kwenye picha

Msaada kuhusu kilimo cha bustani kwa mtindo huu kwenye picha

mwandishe

Member
Joined
Jan 9, 2011
Posts
33
Reaction score
15
1462905998913.jpg
 
Hii nzuri sana...ngoja niifanye namimi, pia nikiangalia naona inasaidia ku save water!
 
Itakuwa ulaya wenye matatizo ya ardhi..!

Bongo hii ardhi bikra ya kutupa why tuangaike..
Tanzania ardhi yake inayotumika ni kasehemu kadogo sana. Bongo hatuna haja ya kulima kwa shida hivyo wakati tuna ardhi ya kutosha kila raia kulima.
 
Mkuu hata upinge Wakenya wapo juu sana, ukitaka ujue hilo jiulize wewe unaubunifu gani zaidi ya kupiga porojo tu..
Kwao ardhi ni bidhaa adimu kwa hyo ku practice hivi nibsawa kabisa..una weza iilinganisha na technology ya namna ingine ambayo mizizi haipo kwenye ungo inaninginia tuu ndani ya glass container alafu nutrients zote na maji vinakuwa sprayed ni expensive ku practice ila huko mbeleni wanaweza jenga majengo marwfu mjini na kuwa ndio mashamba
 
Hii nzuri sana...ngoja niifanye namimi, pia nikiangalia naona inasaidia ku save water!
Hii iko poa sana mkuu,halafu hai-save water peke yake bali hata eneo.
Yani unatumia maji kidogo,eneo dogo ila mavuno mengi.
 
Back
Top Bottom