dtj
JF-Expert Member
- Nov 29, 2014
- 1,335
- 1,390
Wakuu sana.
Nimekua nkitafuta sukuhisho la kutengeneza 'info video" na nimebahatika kukutana na hii application ya wibbitz.
Changamoto yake ni kwamba inapatikana kwa demo.
1. Sijawai Purchase software online, wasiwasi wangu ni kupigwa? Msaada kama kupurchase hii app utakua good idea.
2. Pia kama kuna uwezekano wa kuipata ikiwa cracked itanifaa sana.
3. Kama kuna njia mbadala wa kuipata apart from cracks nk, please do show me how.
Natanguliza shukrani.
Nimekua nkitafuta sukuhisho la kutengeneza 'info video" na nimebahatika kukutana na hii application ya wibbitz.
Changamoto yake ni kwamba inapatikana kwa demo.
1. Sijawai Purchase software online, wasiwasi wangu ni kupigwa? Msaada kama kupurchase hii app utakua good idea.
2. Pia kama kuna uwezekano wa kuipata ikiwa cracked itanifaa sana.
3. Kama kuna njia mbadala wa kuipata apart from cracks nk, please do show me how.
Natanguliza shukrani.