Msaada kuhusu Erolink | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Erolink

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Aug 1, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 1,359
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Samahani wakuu mwenzi uliopita kuna ndugu yangu aliitwa kufanya interview ya customer care vodacom na hii kampuni na walifanya written interview wakaambiwa wataitwa tena kwa oral interview je huwa inachukua muda gani kupata second call maana mpaka sasa hawajamuita na yupo anangoja mwenzi sasa je huwa wanachukuwa muda gan maana dogo kashajikatia tamaa
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mmh aendelee kusubiri..ila kwa info nilizonazo, zitakukatisha tamaa, mi naona ni bora aende tu mwenyewe pale ofisi zao atapata majibu coz huwezi kukaa zaidi ya mwezi unasubiria call tu
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    huwa hawachukui zaidi ya siku 3 kuita kwa oral interview,akiona kimya ajue ni unsuccesful
     
Loading...