Msaada kuhusu digital

Chang'o

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
105
Reaction score
21
Samahani naomba kuuliza kidogo kuhusu New Technology ya digital. Eti na wale wenye simu zenye TV watatakiwa kununua king'amuzi? Kuuliza sio ujinga jamani.
 
Samahani naomba kuuliza kidogo kuhusu New Technology ya digital. Eti na wale wenye simu zenye TV watatakiwa kununua king'amuzi? Kuuliza sio ujinga jamani.

Dah, kweli kuuliza si ujinga ila muulizaji anaweza kua mjinga.
 
Usihofu mkuu.simu yenye youtube tayari ni digital.ukiweza kuangalia movies online ujue tayari unatumia digital.
 
Nyie hamjamuelewa kuna simu ambazo unaweza kuangalia hizi local chanel kwa kutumia antena yake hasa za kichina. Hapo kama ulikuwa una simu kama hiyo wakizima mitambo ya analojia huwezi kuitumia tena.
 
Nyie hamjamuelewa kuna simu ambazo unaweza kuangalia hizi local chanel kwa kutumia antena yake hasa za kichina. Hapo kama ulikuwa una simu kama hiyo wakizima mitambo ya analojia huwezi kuitumia tena.

umeelimisha vizuri nakumbuka hata mi wakat nasoma boarding nilikua na G TiDE (mchina) nilikua nikifaidi ANALOJIA. kwa dsm..
zote zinafungwa ndg yng
 
Nyie hamjamuelewa kuna simu ambazo unaweza kuangalia hizi local chanel kwa kutumia antena yake hasa za kichina. Hapo kama ulikuwa una simu kama hiyo wakizima mitambo ya analojia huwezi kuitumia tena.

hapo wachina itabidi watengeneze vi-DISH vidogo kama mbadala wa aerial ili kupata free-to-air channels
 
sasa kuna online TV na online RADiO ila ndo zinateketeza bundle balaa 6ki tena kuckia
 
Kuna wakati Vodacom walikuwa wanatangaza unaweza kupata chaneli kwenye phone kupitia dstv ila unakatwa sh.1500 per day. ila ime base kwenye phone za 3G internet
 
Itabidi utafute simu yenye digital tuner, analog ndo mwisho.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…