msaada kuhusu dhamana kwa mtuhumiwa.

mbishi.d

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
577
1,000
Habari zenu wanajamvi
..Inafahamika yakuwa dhamana ni haki ya mtuhumiwa je wale askari wanaodai pesa ndio watoe dhamana nitawashtaki wapi?
pia kama walinishika pesa kwa ajili ya dhamana na kesi ikaisha nina uwezo wakwenda kuwashtaki tena au kuna muda maalumu kwa shtaka lao

naombeni msaada weledi wa sheria
 

mkkta

Member
Apr 15, 2015
31
0
Tatizo ni woga na haraka ya kutaka kufanikisha KWA njia za panya. Dhamana ni ahadi tu kuwa utampeleka mshitakiwa kituoni siku anapohitajiwa. Na akitoroka ndo utalipa hizo pesa ulizoahidi.

Unaposema utampeleka wapi sijakuelewa. Hiyo ni rushwa sehem husika km unaushahid ni PCCB
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom