Msaada Kuhusu course ya Computer science

D

davyrobert

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
5
Points
45
D

davyrobert

Member
Joined Jun 3, 2016
5 45
Kama kichwa cha habari kinavosema nilikua naomba msaada kuhusu hii course je PCB anaweza isoma na kama ndio ni chuo gani anaweza pata akiomba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
90
Points
95
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
90 95
Kama kichwa cha habari kinavosema nilikua naomba msaada kuhusu hii course je PCB anaweza isoma na kama ndio ni chuo gani anaweza pata akiomba

Sent using Jamii Forums mobile app
Kitu cha muhimu cha kujiuliza ni kwa nini unataka kusoma computet science. Umeshauriwa au umetaka mwenyewe ? Kama issue ni kuwa mtaalamu wa mambo ya computer then unaweza kusoma kwa mfano degree ya information technology na nyingine kama hiyo.
Computer science hesabu ni lazima kwa vyuo vyenye majina kama UDSM lazima uwe umesoma PCM na hesabu uwe angalau na B kama sijasahau( unaweza kuconfirm kwenye prospectus ya chuo husika.
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
90
Points
95
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
90 95
Alternatively kama wewe ni PCB na imeshindikana kusoma xomputer science na ndiyo course unayoipenda then anzia diploma ya IT kwenye vyuo kama University of Dar es Salaam Computing Centre (UCC). Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti yao www.ucc.co.tz
 
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
978
Points
1,000
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
978 1,000
UDOM , UDSM , na vingine jiandae kwa hesabu zilizokwenda shure sio kama zile za Advance , huko kuna Discreet math , kuna calculation za algorithm , kuna graph theory sio graph unayojua wew , nimekueleza sio kukutisha ni kukufahamisha tu maana kuna watu, mtaani wanajua computer science ni kuchezea keyboards na ku play miziki kwenye computer au kutumoa excel na photoshop ujipange maana ukisoma computer science unaweza ku major katika mathematics ukienda masters so sio mziki wa kitoto , yote yanawezekana.
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,007
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,007 2,000
Kitu cha muhimu cha kujiuliza ni kwa nini unataka kusoma computet science. Umeshauriwa au umetaka mwenyewe ? Kama issue ni kuwa mtaalamu wa mambo ya computer then unaweza kusoma kwa mfano degree ya information technology na nyingine kama hiyo.
Computer science hesabu ni lazima kwa vyuo vyenye majina kama UDSM lazima uwe umesoma PCM na hesabu uwe angalau na B kama sijasahau( unaweza kuconfirm kwenye prospectus ya chuo husika.
Usimdanganye. Computer science inataka point 4 katka masomo mawili ya physics na Adv. Maths. Ina minimum anapaswa kuwa na DD, au CE ili awe eligible
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,007
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,007 2,000
Naipa Salute nyingi Computer science sidhani kama kuna kozi ngumu duniani kama hii...
Na ndo course inayoubadilisha ulimwengu. Imebadilisha jinsi watu wanavyowasiliana, jinsi ya kutibu wagonjwa, jinsi ya kupata, kukusanya nakuandaa ripoti, media industry, manufacturing industry nk. Na ndo eneo ambalo graduate akiwa competent hasa in programming hawezi kuzurura mtaani. Na ni course ambayo mtu anaweza kujiajiri kwa mtaji wa komputer yake na ujuzi.
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
90
Points
95
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
90 95
Usimdanganye. Computer science inataka point 4 katka masomo mawili ya physics na Adv. Maths. Ina minimum anapaswa kuwa na DD, au CE ili awe eligible
Usimdanganye. Computer science inataka point 4 katka masomo mawili ya physics na Adv. Maths. Ina minimum anapaswa kuwa na DD, au CE ili awe eligible
Sidhani kama umeelewa nilichomshauri. Kwa faida yako pia ni kwamba nimemshauri asome degree ya information technology ambayo haijajengwa kwenye maths kama degree ya computer science.
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,007
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,007 2,000
Hilo sina shida nalokuu. Shida yangu ni kwenye ulazima wa mtu anayetaka kusoma computer science kuwa na B ya Adv Maths
Sidhani kama umeelewa nilichomshauri. Kwa faida yako pia ni kwamba nimemshauri asome degree ya information technology ambayo haijajengwa kwenye maths kama degree ya computer science.
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
90
Points
95
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
90 95
Hilo sina shida nalokuu. Shida yangu ni kwenye ulazima wa mtu anayetaka kusoma computer science kuwa na B ya Adv Maths
Ukisoma post yangu namwambia kwa vyuo vyenye majina kama UDSM(CoICT) ukiwa na B ya maths una hakika ya kuchaguliwa ila mwisho nikasema kama sijasahau. Hilo neno kama sijasahau lina maana natumia kunbukumbu ya zamani. Ila mwisho nimempa ushauri kuntu kwamba asome prospectus ya chuo husika. Anyway bado sidhani kama ukiwa na D ya hesabu utaenda CoICT
 

Attachments:

de98

de98

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
494
Points
500
de98

de98

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
494 500
UDOM , UDSM , na vingine jiandae kwa hesabu zilizokwenda shure sio kama zile za Advance , huko kuna Discreet math , kuna calculation za algorithm , kuna graph theory sio graph unayojua wew , nimekueleza sio kukutisha ni kukufahamisha tu maana kuna watu, mtaani wanajua computer science ni kuchezea keyboards na ku play miziki kwenye computer au kutumoa excel na photoshop ujipange maana ukisoma computer science unaweza ku major katika mathematics ukienda masters so sio mziki wa kitoto , yote yanawezekana.
Mkuu acha kuwatisha bana wenyewe tumepitia huko huko!
 
SUKAH

SUKAH

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
564
Points
250
SUKAH

SUKAH

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
564 250
Mkuu acha kuwatisha bana wenyewe tumepitia huko huko!
Nakumbuka nlipokuwa O'level kuja jamaa akanambia kuna mihesabu imekaa hivi ( akaonesha kwa mkono integration), ni migumu vibaya mno.

Lakini nlipoanza kuzisoma wala hazijawahi kunisumbua kiasi kile nlichoambiwa na jamaa.

Kimsingi ugumu wa kitu upo kwa mtu binafsi, kikubwa ni kutia juhudi ya dhati kwa kile unachokifanya.
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,007
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,007 2,000
Ukisoma post yangu namwambia kwa vyuo vyenye majina kama UDSM(CoICT) ukiwa na B ya maths una hakika ya kuchaguliwa ila mwisho nikasema kama sijasahau. Hilo neno kama sijasahau lina maana natumia kunbukumbu ya zamani. Ila mwisho nimempa ushauri kuntu kwamba asome prospectus ya chuo husika. Anyway bado sidhani kama ukiwa na D ya hesabu utaenda CoICT
Jamaa yangu alienda CoICT 2013 akiwa na D ya Maths
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top