Msaada kuhusu China kutoshiriki kombe la dunia

NUHWAHI

Senior Member
Jan 23, 2014
105
225
Jamani,mwenye kujua kiundani kwanini CHINA haishiriki mashindano ya kombe la dunia,anijuze kidogo.

Natanguliza shukrani.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,862
2,000
timu yao ya wanaume mara nyingi huwa hawafuzu ila chona wana timu yao ya wanawake wao ndiyo wako vizuri huwa wanashiriki kombe la dunia upande wa mademu
 

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
4,771
2,000
Kwani umesahau World Cup 2002 iliyofanyika Korea and Japan mbona walikuwepo. Nadhani kwanza ungeuliza kwanini Tanzania huioni world cup aua hata AFCON
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom