Mamaya
JF-Expert Member
- Jul 4, 2011
- 5,298
- 4,861
habari wakuu,heshima mbele wana gadget!
naomba kujuzwa namna ya kublock matangazo ya biashara yanayoingia ktk account yangu ya gmail.matangazo hayo yanatumwa na google group moja nilijiunga nayo inaitwa A FRIEND OF MFK CREATIONS.kwa sasa imekuwa ni usumbufu wa emails zao.naombeni mwongozo wa kujitoa.
naomba kujuzwa namna ya kublock matangazo ya biashara yanayoingia ktk account yangu ya gmail.matangazo hayo yanatumwa na google group moja nilijiunga nayo inaitwa A FRIEND OF MFK CREATIONS.kwa sasa imekuwa ni usumbufu wa emails zao.naombeni mwongozo wa kujitoa.