Msaada kuangalia ITV, Channel ten, Star Tv kwa kupitia simu yangu ya Android

Msaada kuangalia ITV, Channel ten, Star Tv kwa kupitia simu yangu ya Android

ligera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Posts
2,646
Reaction score
1,173
Naomba anayejua link hizo anisaidie ili niweze kucheck news mbalimbali kupitia vituo hivyo vya tv.

Kwa muda mrefu naangalia clouse tv tu kupitia simu yangu ( live news) na hii nilielekezwa na members mmoja wa humu ndani kwamba niingie tu tanzaniainbox itanipeleka kwenye live tv news.

Anayejua anisaidie kunipa link hizo.
 
siku hzi technolojia imekuwa sana
 
unaweza kuangalia Star tv, TBC1 na Channel ten live kwa instill application inayoitwa simu tv kupitia play store
 
Simu tv ina chanel nne Tbc1, chanel ten, sibuka tv na zbc
 
install AITV app toka google play. utalipia 12000 kwa mwez kupitia m pesa menu. no yao customer care ni 0758194929. nimelipia leo na naangalia channels nying za africa hapa. "enjoy ze mabadiliko"
 
Naomba msaada Kwa anayejua anisaidie namna ya kujiondoa na huduma ya simu TV

Kwa maana narushiwa SMS kila muda
 
Back
Top Bottom