Msaada kiafya

escrow

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
353
500
Habari za mchana wana jf ! Nimekuja kwenu naomba mwenye utalaam anishauri ,, Tatizo langu ni dudu kuuma hasa napomaliza faragha na nikitoka kukojoa , inauma ndani kwene njia ya kutolea mkojo na maziwa meupe,,nimeenda kumwona doctor na kufanya vipimo lakini inaonesha hakuna tatizo lolote.

Lakini pia she wangu alikua analalamika kumwa na baada ya vipimo alionekana ana UTI sugu, baada ya hilo nikahisi nami itakua hiyo kumbe siyo,, naombeni mwenye kujua hili tafadharini.

She wangu kesha pata matibabu na sijaenda nae faragha tena. Asanten!
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
2,291
2,000
Asante sanaa mkuu,,unasababishwa na nin huu ugojwa.
Huu ni ugonjwa wa zinaa, yaani ni maambukizi tu ya kawaida. Japo sio lazima uupate kutokana na ngono zembe. Unaweza ukawa unafanya too much sex kwa mpenzi wako ukashangaa umeupata. Ni maambukizi yanayotokana na kuumia katika sex, pata matibabu mapema kabla haujatambaa ukawa hatari.
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,516
2,000
Habari za mchana wana jf ! Nimekuja kwenu naomba mwenye utalaam anishauri ,, Tatzo langu ni DUDU kuuma has a napomaliza faragha na nikitoka kukojoa , inauma ndani kwene njia ya kutolea mkojo na maziwa meupe,,nimeenda kumwona doctor na kufanya vipimo lakin inaonesha hakuna tatizo lolote.
Lakin pia she wangu alikua analalamika kumwa na baada ya vipimo alionekana ana UTI sugu, baada ya hilo nikahisi nami itakua hiyo kumbe siyo,, naomben mwenye kujua hili tafadharin,
She wangu kesha pata matibabu na sijaenda nae faragha tena. Asanten!
Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe. fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom