Msaada katika hili wadau

The last don

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
871
841
Heshima kwenu wadau,
Wakuu nahitaji msaada wa jinsi ya kutuma newsletter mail bila kuifanya kama attachment,nahitaji iwe received inline with the msg
Asanteni.
 

The last don

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
871
841
wadau sijapata msaada wenu...vipi au shida haijaeleweka wakuu.
Heshima,
don.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom