Msaada katika electronics


Srebrina

Srebrina

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
975
Likes
274
Points
80
Srebrina

Srebrina

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
975 274 80
Habari za jioni wadau. Ni siku nying hatujapeana salamu.

Ninauhitaji na vitabu vizuri vya electronics vinavyo elekeza jinsi ya kusoma electronics na ku design

Kama naweza pata sehemu au kwa mtu. Naitaji hard copy ivo kama kuna sehemu wanauza plz naitaji kupafahamu
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
3,868
Likes
3,126
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
3,868 3,126 280
Electronics zipi?? Be specific
 
Srebrina

Srebrina

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
975
Likes
274
Points
80
Srebrina

Srebrina

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
975 274 80
Electronics zipi?? Be specific
Mkuu nimesoma basic electronics kwa flow hii
1. Flow of electricity
2. Resistors
3. Capacitors
4. Inductors
5. Transducers

After hapo nikasoma semiconductors {doped na undoped}. Diode. Transistors ( as switch, amplifier and oscilator ). Pia nimesoma ( Operation amplifier na Digital ikiwa ni binary numbers na logic gates).

Sasa kutokea hapo nataka kujiendeleza na Integrated Circuits na jinsi ya kudesign electronics circuit
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
3,868
Likes
3,126
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
3,868 3,126 280
Nimekuelewa sana
Mkuu nimesoma basic electronics kwa flow hii
1. Flow of electricity
2. Resistors
3. Capacitors
4. Inductors
5. Transducers

After hapo nikasoma semiconductors {doped na undoped}. Diode. Transistors ( as switch, amplifier and oscilator ). Pia nimesoma ( Operation amplifier na Digital ikiwa ni binary numbers na logic gates).

Sasa kutokea hapo nataka kujiendeleza na Integrated Circuits na jinsi ya kudesign electronics circuit
Suala la Designing ya electronics ni changamoto sana. Wengi hu practice vitu ambavyo ni ready made. Eg. Unatafuta mchoro wa amplifier halafu unatengeneza.

LInapokuja suala la Designing ni gumu kwa sababu linaanza at a very low stage with Raw Idea. Kama utaunda Device lakini ukatumia IC ambayo ipo tayari programmed sidhani kama utakuwa umeunda.

Kama upo competent kwenye hizo mada tajwa basi upo vizuri we jitahidi uanze kufanya integration ya Subsystems mbalimbali kupata a full function Device
 
Srebrina

Srebrina

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
975
Likes
274
Points
80
Srebrina

Srebrina

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
975 274 80
Nimekuelewa sanaSuala la Designing ya electronics ni changamoto sana. Wengi hu practice vitu ambavyo ni ready made. Eg. Unatafuta mchoro wa amplifier halafu unatengeneza.

LInapokuja suala la Designing ni gumu kwa sababu linaanza at a very low stage with Raw Idea. Kama utaunda Device lakini ukatumia IC ambayo ipo tayari programmed sidhani kama utakuwa umeunda.

Kama upo competent kwenye hizo mada tajwa basi upo vizuri we jitahidi uanze kufanya integration ya Subsystems mbalimbali kupata a full function Device
Nimekuelewa bro, lakini shida ni shule niliyopo haina hata vitabu. Kipo kimoja tu tena cha zaman na access ya softcopy ni ngumu sana huku nilipo maana hata apa natumia java phone ivo kupata pdf ni shida ivo nilikuwa naitavi angalau vitabu vya kujiendeleza kuanzia hapo nilipo
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
3,868
Likes
3,126
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
3,868 3,126 280
Jitahidi utafute android phone. Kupata vitabu hardcopy ni issue labda Library za DIT, MUST
 
k29

k29

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
502
Likes
681
Points
180
k29

k29

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
502 681 180
Vitabu vya electronics ninavyo ila ni soft copy mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,803
Members 475,675
Posts 29,301,617