Msaada juu ya tatizo la kusinzia mara kwa mara

aminah9

Member
Oct 8, 2014
83
125
Waungwana naomba mawazo yenu ili nitatue hili tatizo langu la kusinzia maana linanikera sana yani nikikaa sehemu nikatulia nasinzia, nikiwa nasoma sms kwenye Sim nasinzia, nikijisomea gazeti au kuangalia TV tatizo ni hilo hilo jamani naomba mnishauri cha kufanya niondokane na hii kero
 

jmaroa

Senior Member
Jul 29, 2014
112
170
Fanya mazoezi kama vle kukimbia tatzo hautlisikia tena nilikuwa nalo nikapiga tzi ya mara kwa mara imebaki story.au kabime ugonjwa wa malale
 

BUSTER

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
255
195
Unga wa pilpipili kichaa husipungue mkononi mwako tumia kama powder kwa mda wa wiki moja utakuja kunishukuru
 

EP PRO

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
7,699
2,000
Waungwana naomba mawazo yenu ili nitatue hili tatizo langu la kusinzia maana linanikera sana yani nikikaa sehemu nikatulia nasinzia, nikiwa nasoma sms kwenye Sim nasinzia, nikijisomea gazeti au kuangalia TV tatizo ni hilo hilo jamani naomba mnishauri cha kufanya niondokane na hii kero
Chemsha maji changanya na asali na mdalasini. Kunywa hyo itakusaidia sana
 

Nussayr

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
242
250
Vaa viatu size ndogo, Hakikisha via nakubana sana. Hiyo makitu hutokutana nayo tena.
 

mkhitaryan

Member
Feb 20, 2015
21
45
Waungwana naomba mawazo yenu ili nitatue hili tatizo langu la kusinzia maana linanikera sana yani nikikaa sehemu nikatulia nasinzia, nikiwa nasoma sms kwenye Sim nasinzia, nikijisomea gazeti au kuangalia TV tatizo ni hilo hilo jamani naomba mnishauri cha kufanya niondokane na hii kero
punguza kunywa viroba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom