Msaada juu ya tatizo la kusinzia mara kwa mara

Msaada juu ya tatizo la kusinzia mara kwa mara

aminah9

Member
Joined
Oct 8, 2014
Posts
83
Reaction score
39
Waungwana naomba mawazo yenu ili nitatue hili tatizo langu la kusinzia maana linanikera sana yani nikikaa sehemu nikatulia nasinzia, nikiwa nasoma sms kwenye Sim nasinzia, nikijisomea gazeti au kuangalia TV tatizo ni hilo hilo jamani naomba mnishauri cha kufanya niondokane na hii kero
 
gundika ngozi ya juu ya jicho lako kwa supagru, au kiwa umekaa pendelea kukodoa macho
 
Ilo sio tatizo n kipaj ulichopewa na mungu mshukuru
 
Fanya mazoezi kama vle kukimbia tatzo hautlisikia tena nilikuwa nalo nikapiga tzi ya mara kwa mara imebaki story.au kabime ugonjwa wa malale
 
Unga wa pilpipili kichaa husipungue mkononi mwako tumia kama powder kwa mda wa wiki moja utakuja kunishukuru
 
hahahahahahahahahHHHHahHahahaahahahahahaa! ushauri noma
 
Waungwana naomba mawazo yenu ili nitatue hili tatizo langu la kusinzia maana linanikera sana yani nikikaa sehemu nikatulia nasinzia, nikiwa nasoma sms kwenye Sim nasinzia, nikijisomea gazeti au kuangalia TV tatizo ni hilo hilo jamani naomba mnishauri cha kufanya niondokane na hii kero

Chemsha maji changanya na asali na mdalasini. Kunywa hyo itakusaidia sana
 
Vaa viatu size ndogo, Hakikisha via nakubana sana. Hiyo makitu hutokutana nayo tena.
 
Waungwana naomba mawazo yenu ili nitatue hili tatizo langu la kusinzia maana linanikera sana yani nikikaa sehemu nikatulia nasinzia, nikiwa nasoma sms kwenye Sim nasinzia, nikijisomea gazeti au kuangalia TV tatizo ni hilo hilo jamani naomba mnishauri cha kufanya niondokane na hii kero

punguza kunywa viroba
 
Back
Top Bottom