Msaada juu ya kupata card ya uanachama wa CCM


nyani jike

nyani jike

Senior Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
176
Likes
216
Points
60
Age
48
nyani jike

nyani jike

Senior Member
Joined Feb 23, 2016
176 216 60
Wadao habari za asubuhi naombeni msaada nipo wilaya ya temeke nahitaji card ya chama cha mapinduzi rasmi na Mimi.ninataka kuanza harakati za kisiasa kupitia chama cha mapinduzi. Angalizo;sitaki utani wala matusi naombeni procedures tu!asanteni
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,191
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,191 280
Hauko serious ina maana hamna ofisi ya hicho chama hapo karibu.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,181
Likes
9,924
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,181 9,924 280
Wadao habari za asubuhi naombeni msaada nipo wilaya ya temeke nahitaji card ya chama cha mapinduzi rasmi na Mimi.ninataka kuanza harakati za kisiasa kupitia chama cha mapinduzi. Angalizo;sitaki utani wala matusi naombeni procedures tu!asanteni
Procedure ni ngumu lakini zinawezekana...anza kwanza kujifunza majungu na kujikomba, hapo utajijengea jina mara tu utakapoingia
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,834
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,834 280
Wadao habari za asubuhi naombeni msaada nipo wilaya ya temeke nahitaji card ya chama cha mapinduzi rasmi na Mimi.ninataka kuanza harakati za kisiasa kupitia chama cha mapinduzi. Angalizo;sitaki utani wala matusi naombeni procedures tu!asanteni
Hongera na ni haki yako kikatiba.
Nenda ofisi yoyote ya CCM iliyo karibu nawe
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,266
Likes
2,938
Points
280
Age
33
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,266 2,938 280
Vp yangu nilichukua kipindi cha makamba engutoto arusha sijawah lipia hata mara moja ,bado inafaa nikilipia malimbilizo yote?
 
Agogwe

Agogwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,080
Likes
47
Points
145
Agogwe

Agogwe

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,080 47 145
hapo unapoishi hakuna hata mjumbe wa serikali za mtaa uliza tu ofis za Chama Cha Mapinduzi zilipo utafika, karibu sana usisikilize maneno ya kihuni humu JF kuna watu wamenunuliwa wahi kachukue kadi yako mama tuijenge Tanzania yetu
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,834
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,834 280
Vp yangu nilichukua kipindi cha makamba engutoto arusha sijawah lipia hata mara moja ,bado inafaa nikilipia malimbilizo yote?
Nenda ofisi yoyote ya CCM kailipie malimbikizo yote watakukatia risiti itakuwa iko hai.Ukishalipia malimbikizo haina shida iko vizuri tu
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,719
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,719 280
Wadao habari za asubuhi naombeni msaada nipo wilaya ya temeke nahitaji card ya chama cha mapinduzi rasmi na Mimi.ninataka kuanza harakati za kisiasa kupitia chama cha mapinduzi. Angalizo;sitaki utani wala matusi naombeni procedures tu!asanteni

Anza kwanza kujifunza uchawi, umbea na majungu

Kisha malizia kujifunza taarabu then wenyewe watakutunuku kadi ya uanachama
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
241
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 241 60
Uwe na mbili? Hii sasa sifa
 
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,060
Likes
1,204
Points
280
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,060 1,204 280
Kumbe unajua Chama unachokitaka lazima utatukanwa, sababu ingekuwa unajua izuri wa hicho Chama usingejihami kutukanwa.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,834
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,834 280
Vijana wengi wasomi hawajui kutumia fursa.Fursa mojawapo ni kujiunga na chama tawala ambacho chaweza kukupa fursa ya kuchaguliwa kuwa kiongozi ndani ya serikali nk wakikuona una uwezo na unafaa

Ukijiunga chama cha upinzani ni kupoteza wakati wako na fursa.Hivi unategemea Raisi achague mkuu wa wilaya au mkoa kutoka kijana aliye chama cha upinzani hata kama ana akili kuliko profesa yeyote? Katiba kwanza haimruhusu.

Vijana wengi mwangalieni Mkuu wa mkoa MAKONDA ni kijana lakini aliyejitoa kufanya kazi na chama tawala huyo kapaa mkuu wa mkoa akiwa bado kijana kabisa.

Nina uhakika vijana kama akina Zitto Kabwe,John MNYIKA.Halima MDEE wangekuwa CCM siku nyingi wangeshakuwa mawaziri,wakuu wa mikoa na hata mabalozi wa Tanzania nje ya nchi.Lakini walipo mwisho wao ubunge!!!

Vijana wasomi harakisheni jiungeni CCM haraka ingieni jumuiya ya vijana wa CCM anzeni kuwa ACTIVE .Changamkeni kwenye maswala ya Chama onyesheni uwezo wenu huko

Msomi yeyote anatakiwa ajiweke mahali ambapo ana uhakika wa kwenda mbali.Chama tawala ndicho chaweza msaidia kufika mbali.(BIDHAA YOYOTE UNATAKIWA KUIWEKA MAHALI INAPOUZIKA -PRODUCT POSITIONING)

Nendeni matawi ya CCM yaliyo karibu jiungeni haraka CCM
 
muxar

muxar

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
1,395
Likes
771
Points
280
muxar

muxar

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
1,395 771 280
Vijana wengi wasomi hawajui kutumia fursa.Fursa mojawapo ni kujiunga na chama tawala ambacho chaweza kukupa fursa ya kuchaguliwa kuwa kiongozi ndani ya serikali nk wakikuona una uwezo na unafaa

Ukijiunga chama cha upinzani ni kupoteza wakati wako na fursa.Hivi unategemea Raisi achague mkuu wa wilaya au mkoa kutoka kijana aliye chama cha upinzani hata kama ana akili kuliko profesa yeyote? Katiba kwanza haimruhusu.

Vijana wengi mwangalieni Mkuu wa mkoa MAKONDA ni kijana lakini aliyejitoa kufanya kazi na chama tawala huyo kapaa mkuu wa mkoa akiwa bado kijana kabisa.

Nina uhakika vijana kama akina Zitto Kabwe,John MNYIKA.Halima MDEE wangekuwa CCM siku nyingi wangeshakuwa mawaziri,wakuu wa mikoa na hata mabalozi wa Tanzania nje ya nchi.Lakini walipo mwisho wao ubunge!!!

Vijana wasomi harakisheni jiungeni CCM haraka ingieni jumuiya ya vijana wa CCM anzeni kuwa ACTIVE .Changamkeni kwenye maswala ya Chama onyesheni uwezo wenu huko

Msomi yeyote anatakiwa ajiweke mahali ambapo ana uhakika wa kwenda mbali.Chama tawala ndicho chaweza msaidia kufika mbali.(BIDHAA YOYOTE UNATAKIWA KUIWEKA MAHALI INAPOUZIKA -PRODUCT POSITIONING)

Nendeni matawi ya CCM yaliyo karibu jiungeni haraka CCM
Mkuu umeongea jambo la maana sana....Nadhani umeeleweka zaidi ya maelezo yako.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,730
Likes
47,462
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,730 47,462 280
Shonesha shati la kijani alafu tafuta namba ya simu ya Mtela Mwampamba.
 
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
2,056
Likes
770
Points
280
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
2,056 770 280
Wadao habari za asubuhi naombeni msaada nipo wilaya ya temeke nahitaji card ya chama cha mapinduzi rasmi na Mimi.ninataka kuanza harakati za kisiasa kupitia chama cha mapinduzi. Angalizo;sitaki utani wala matusi naombeni procedures tu!asanteni
Nani kasema unafanya utani? Nenda Tawi lililo karibu Tanzania Bara au Tanzanua Zanzibar, utapewa fomu utaijaza. CCM ni Chama makini sasa zaidi ya miaka 60 wamejijenga vilivyo dhidi ya mamluki na maadui kujipenyeza. Kwa hiyo itabidi usubiri nao wajiridhishe kuwa wewe ni wewe kweli na huna makandokando. Wakati ukisubiri nakuomba usome itikadi za chama na ahadi za mwanatanu, www.ccm.org au hapohapo tawini watakuwa katiba na vipeperushi. Katibu mwananchi tujenge nchi yetu.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,003
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,003 280
Vijana wengi wasomi hawajui kutumia fursa.Fursa mojawapo ni kujiunga na chama tawala ambacho chaweza kukupa fursa ya kuchaguliwa kuwa kiongozi ndani ya serikali nk wakikuona una uwezo na unafaa

Ukijiunga chama cha upinzani ni kupoteza wakati wako na fursa.Hivi unategemea Raisi achague mkuu wa wilaya au mkoa kutoka kijana aliye chama cha upinzani hata kama ana akili kuliko profesa yeyote? Katiba kwanza haimruhusu.

Vijana wengi mwangalieni Mkuu wa mkoa MAKONDA ni kijana lakini aliyejitoa kufanya kazi na chama tawala huyo kapaa mkuu wa mkoa akiwa bado kijana kabisa.

Nina uhakika vijana kama akina Zitto Kabwe,John MNYIKA.Halima MDEE wangekuwa CCM siku nyingi wangeshakuwa mawaziri,wakuu wa mikoa na hata mabalozi wa Tanzania nje ya nchi.Lakini walipo mwisho wao ubunge!!!

Vijana wasomi harakisheni jiungeni CCM haraka ingieni jumuiya ya vijana wa CCM anzeni kuwa ACTIVE .Changamkeni kwenye maswala ya Chama onyesheni uwezo wenu huko

Msomi yeyote anatakiwa ajiweke mahali ambapo ana uhakika wa kwenda mbali.Chama tawala ndicho chaweza msaidia kufika mbali.(BIDHAA YOYOTE UNATAKIWA KUIWEKA MAHALI INAPOUZIKA -PRODUCT POSITIONING)

Nendeni matawi ya CCM yaliyo karibu jiungeni haraka CCM
Asee ilibaki kidogo tu nikuunge mkono bt nimegundua huna fact.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,003
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,003 280
Wadao habari za asubuhi naombeni msaada nipo wilaya ya temeke nahitaji card ya chama cha mapinduzi rasmi na Mimi.ninataka kuanza harakati za kisiasa kupitia chama cha mapinduzi. Angalizo;sitaki utani wala matusi naombeni procedures tu!asanteni
Wameshamaliza uteuzi, achana nao.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Zipo hapa nakokea moto kwakua hazina kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,030
Members 475,830
Posts 29,310,139