Msaada juu ya barua ya uhamisho Chuo

lamar69

Member
Joined
Jan 13, 2018
Messages
18
Points
95

lamar69

Member
Joined Jan 13, 2018
18 95
Habari zenu ndugu zangu,

Naomba nipate muundo wa barua ya uhamisho kutoka Chuo kwenda Chuo kwa mtu yoyote anayefahamu. Mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza ninayehitaji kuhama kutoka Dar es Salaam Institute of Technology (DIT) kwenda University of Dar es Salaam (UDSM). Naombeni msaada wenu ndugu zangu.

Ahsanteni.
 

King snr

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
743
Points
1,000

King snr

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
743 1,000
Udsm wazinguzi sana kuna kasecretary kao kanaeleza upuuzi afu akajui kuongea na watu sa ndo maana nmeona bora nfupishe swala kwakuwauliza nyie wadau
Nenda kwa director wa undergraduate studies form utazikuta huko af utaenda kwenye idara unayotaka kuhamia
 

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
698
Points
500

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
698 500
Habari zenu ndugu zangu,

Naomba nipate muundo wa barua ya uhamisho kutoka Chuo kwenda Chuo kwa mtu yoyote anayefahamu. Mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza ninayehitaji kuhama kutoka Dar es Salaam Institute of Technology (DIT) kwenda University of Dar es Salaam (UDSM). Naombeni msaada wenu ndugu zangu.

Ahsanteni.
Nilipewa maelekezo kipindi nataka kuhamia MUST nikiwa nimechaguliwa DIT. Kwa maelezo ya watu wa admission pale MUST ambapo unaweza kutumia mfumo huo kwenye vyuo vingine;
1. Unaandika barua ikiwa inaelekea TCU kupitia chuo husika unachotaka kuhamia.
2. Ambatanisha admission letter au matokeo kutoka chuo unachotoka.
3. Ambatanisha na vyeti au uthibitisho uliokufanya ukachaguliwa hicho chuo unachotaka kuhama.
U
 

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,990
Points
2,000

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,990 2,000
Nilipewa maelekezo kipindi nataka kuhamia MUST nikiwa nimechaguliwa DIT. Kwa maelezo ya watu wa admission pale MUST ambapo unaweza kutumia mfumo huo kwenye vyuo vingine;
1. Unaandika barua ikiwa inaelekea TCU kupitia chuo husika unachotaka kuhamia.
2. Ambatanisha admission letter au matokeo kutoka chuo unachotoka.
3. Ambatanisha na vyeti au uthibitisho uliokufanya ukachaguliwa hicho chuo unachotaka kuhama.
U
Mkuu , uliandika
kwa kiswahili , ama kiingereza .?

Hivi kupitia kwa (k.k) kwa kiingereza huwa inaandikwaje ?
 

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
35,373
Points
2,000

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
35,373 2,000
Ni aibu Mwanafunzi wa chuo kutojua jinsi ya kuandika Barua ya Kiofisi
Aibu sana.
Afu unakuta alifaulu mtihani wa Form Six.

@FaizaFox njoo uone wanaosomea ujinga shuleni
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
69,473
Points
2,000

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
69,473 2,000
Ni aibu Mwanafunzi wa chuo kutojua jinsi ya kuandika Barua ya Kiofisi
Aibu sana.
Afu unakuta alifaulu mtihani wa Form Six.

@FaizaFox njoo uone wanaosomea ujinga shuleni
bibi FaizaFoxy unaitwa , huku na mjukuu wako Root .
Ni aibu kusema kweli.

Aandike hivi...

Baada ya anuani (asinambie na hizi hafahamu pa kuziweka).


Maombi ya kuhamishwa chuo.


Utaanza kwa kujitambulisha wewe ni nani na unasoma "course" zipi na mwaka wa ngapi.

Naomba kuhamishwa chuo .... kwenda chuo.......

Sababu za kuomba kuhamishwa ni......

Utasema unataka kuhamishwa lini.

Ahsanteni.


Pia fanya tafiti kidogo kama chuo unachotaka kuhamia kina nafasi za masomo yako kabla hujapeleka maombi.
 

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
35,373
Points
2,000

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
35,373 2,000
Ndio maana nimejiwekea kamsimamo kangu bora nimpeleke mtu veta kusomea umeme wa magari kuliko kulipia mtu akasome A level na Chuo kikuu, wengi wanatoka wanajua kuibia mitihani,
kuvaa modo,
kunyoa kiduku,
Kutongoza vitoto.

Yaani hawana tofauti na sisi ambao hatukumaliza
 

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
978
Points
1,000

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
978 1,000
Ni aibu Mwanafunzi wa chuo kutojua jinsi ya kuandika Barua ya Kiofisi
Aibu sana.
Afu unakuta alifaulu mtihani wa Form Six.

@FaizaFox njoo uone wanaosomea ujinga shuleni
Mkuu

Ule mtihani wa form six wa general studies, physics, chemistry, mathematics au biology kunakuwaga na format ya kuandika barua????????
 

Forum statistics

Threads 1,389,657
Members 527,997
Posts 34,031,342
Top