Msaada: Jinsi ya kuweka picha zangu google

Msaada: Jinsi ya kuweka picha zangu google

Full charge

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2018
Posts
1,712
Reaction score
1,661
Nawasalimu wakubwa na wadogo zangu, mimi na ujanja wangu wote wa simu kompyuta na mitandao ila nashindwa kuweka picha zangu gugo. Naamini watu tukihitaji picha za watu furani maarufu au kutaka kuona sura ya kitu fulani tunakimbilia gugo ila huwa sijui kupakia picha hizo ili mtu yeyote anaweza kuingia gugo na kuziona. Msaada jamani kwa anaejua anisaidie sana. Natanguliza shukurani[emoji120]
 
Nenda kwenye App ya googlephoto fanya mafekeche yako halafu picha uzi back up.Zitakuwepo kwenye google account yako milele, ambayo imeunganishwa na email yako.

Halafu usitake uzione picha zako kama za watu maarufu.Watu maarufu zinapatikana kirahisi kwa sababu picha zao zipo kwenye ma blog na website nyingi.Kwanza hao hadi google inawafahamu[emoji3]
 
Je nkienda Google nazkuta?

Kwani unamaanisha google ipi kati ya hizi?

Screenshot_20191025-203956.png
 
Nawasalimu wakubwa na wadogo zangu, mimi na ujanja wangu wote wa simu kompyuta na mitandao ila nashindwa kuweka picha zangu gugo. Naamini watu tukihitaji picha za watu furani maarufu au kutaka kuona sura ya kitu fulani tunakimbilia gugo ila huwa sijui kupakia picha hizo ili mtu yeyote anaweza kuingia gugo na kuziona. Msaada jamani kwa anaejua anisaidie sana. Natanguliza shukurani[emoji120]
Tengeneza personal blog kisha weka picha na wewe utaonekana "Gugo"

Sema kama una jina common watu wakisearch itakuwa ngumu kuonekana kirahisi ila yale majina ya kimila kama ntundufye, mwakibinga, rutashobolwa etc ni rahisi kutokea maana hayapatikani sehemu nyingi.
 
Nawasalimu wakubwa na wadogo zangu, mimi na ujanja wangu wote wa simu kompyuta na mitandao ila nashindwa kuweka picha zangu gugo. Naamini watu tukihitaji picha za watu furani maarufu au kutaka kuona sura ya kitu fulani tunakimbilia gugo ila huwa sijui kupakia picha hizo ili mtu yeyote anaweza kuingia gugo na kuziona. Msaada jamani kwa anaejua anisaidie sana. Natanguliza shukurani[emoji120]
Mpaka uwe na umaarufu.
 
Back
Top Bottom