Msaada:jinsi ya kuwa mpelelezi wa taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:jinsi ya kuwa mpelelezi wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Apr 6, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    Wadau wa Jf naomben mnisaidie kwa yeyote anayejua jinsi ya kuwa mpelelezi(spy)wa taifa kwa yeyote anayejua kuhusu hili.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anakujua nani ndugu yangu kwenye nchi hii?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ccp panakuhusu.
     
  4. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,259
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    omba kwanza upate maafunzo ya jeshi au polisi ndio hayo yanaweza kuja lkn tanzania ya leo mpaka utoke koo zilezile za wanaojulikana na kama umeishi osterbay au upanga unaweza juana na wengi wa huko
     
  5. s

    sajolin Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza mpaka hapo umeshashindwa vigezo vya kuwa usalama wa taifa , chochcote kile kinatakiwa kiwe moyoni mwako peleleza kimya kimya utajua kila sehemu na makao yao makuu, mtihani wao wa kwanza ndio huo.,.,.,
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Nitafute nikuunganishe.
     
  7. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 417
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hakuna uwezekano wa wewe kuwa usalama wa taifa maana unaonekana kuna jambo linaloweza kukupeleka,angalia uwezekano wa kutafuta kazi nyingine na fanya uchunguzi wa kimyakimya,
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,626
    Likes Received: 2,863
    Trophy Points: 280
    We usalama wa taifa.... unajaribu kutuchimba
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 10,782
    Likes Received: 4,008
    Trophy Points: 280
    jamani mi nataka kuwa usalama wa dunia
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo nafasi imeshachukuliwa na Baraka obama.
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Washakusikia wenyewe, wataku PM labda!
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,276
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Ahahaaaaa...ni-pm nikupe contacts za wahusika na wapi unaweza kukutana nao...but pse lazma uwe unaishi dsm
     
  13. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    yes ,mie npo Dar napatkana Oysterbay karbu na kwa wazri fulan hv.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Lengo lako ni nini? Jukumu la kulinda nchi ni la kila raia!
    Sio mpaka uwe spy au kama hauoni papasa bwana au na hilo mpaka mtu atoke dodoma aje kukwambia?
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Ata mimi nataka bunduki aina ya ak 47 kama unazo mbili niuzie moja.
     
  16. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Usisumbuke HUFAI kuwa spy. I.Q yako tu imebainisha hivyo
     
  17. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Good! Perfect location, sasa anza kwa kua Mdaku unapeleka umbea kwa huyo wazri fulan then mambo yataanza kunyooka taratibu, wala usiwe na haraka.
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Huyo hawezi UWEZO wa KUFIKIRI ni problame
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nafasi za mgambo bado
     
  20. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    ni nao sana na ninajua mambo mengi sana hata wewe huyajui huku 2naish na vgogo kbao,na hata hvyo jina langu kamili hamlijui so dat ipo shwari 2 na utaratbu wa kuwa SPY c hvyo mnavyodhania it's so easy c kupitia katka jesh wala upolisi ni uwezo wako 2 ulionao na uadilifu wako katka nchi yako ya Tanzania,na studentz hu2miwa zaid kuweza kupeleleza katka mashule mbalimbali na kujua knachoendelea katka xcul hyo ambayo serikali imetilia shaka na knachotendeka xcul hapo,ha ha ha ha ha ha ha ha ni hayo 2 wana Jf.
     
Loading...