procedures za divorce ziko wazi kabisa,questions considered ni
1)Place where marriage was conducted.
2)Duration of your marriage - ambayo umesema 6yrs
3)Any issues/children?
4)When did the problems begin?
5)What are the problems? - but umesema u cnt disclose
6)What matrimonial properties have you jointly acquired?their worth?
Kama unataka kuachana na mke wako kisheria, there are procedures that need to be followed, like kwenda kwanza Baraza la Usuluhishi linalotambulika kisheria (eg. baraza la kata), ikishindikana kuwasuluhisha,unapewa fomu itakayokuruhusu kwenda Mahakamani, ila ili upate petition yako ya divorce iwe granted lazima uwe na definite reason ambayo imeandikwa katika Sheria ya Ndoa, kama sababu yako haipo kwenye hizo grounds of divorce,wala usijisumbue,Mahakama lazima ijiridhishe kwamba ndoa yenu has "irrepairbly broken down".
So because hauwezi ku-disclose reasons zako, tafuta The Law of Marriage Act,1971 soma section 107,utajua from there