Msaada : Jinsi ya kuunganisha king'muzi(decoder) na laptop

Msaada : Jinsi ya kuunganisha king'muzi(decoder) na laptop

Mambaenock

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Posts
427
Reaction score
107
Naomba kujua ni waya gani unaotumika kuunganisha pc na king'amuzi na unaitwaje?.
nataka kuunganisha king'muzi cha startimes.
 
Naomba kujua ni waya gani unaotumika kuunganisha pc na king'amuzi na unaitwaje?.
nataka kuunganisha king'muzi cha startimes.


Kuna HDMI cable au USB cable lengo lako ni lipi? Je hicho king'amuzi kina hizo ports.
 
Back
Top Bottom