msaada:jinsi ya kuunda wifi yako kwa computer au simu


Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,111
Likes
67
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,111 67 145
wakuu nadhani mmeelewa heading,nina tablet yangu n ya toshba inasupport wifi tu na ina kijisehemu cha kuingiza modem au flash ila haisapot modem nachotaka ni mnishaur nifaneje au nitmie laptop kufungua wifi na ntafunguaje wifi
 
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
2,833
Likes
26
Points
145
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
2,833 26 145
Unatumia simu ya aina gani??
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
huwa wi fi ni kwa ajili ya internet je ulishajaribu kwenda maeneo ambayo hii Wi-Fi ipo kama mlimani city hivi..

jaribu vodacom naona wanakifaa nadhani kinaweza kukusaidia kwa hilo..
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,926
Likes
46
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,926 46 145
hapo imabd uwe na smartphone... Hasa androids au symbian.. Kwenye balackbery im not sure...!! Kama unatumia symbian nenda ovi store.. Then tafuta app za hotspot.. Ww search neno hotspot.. Zpo kadhaaa ila nakushauri uchukue joiku hotspot... Hapo utaweza share network na other device... Kama unatumia androids nyingi huwa znakua na built in hotspot if im not mistaken.. Nenda kwenye network setings angalia kuleeeee
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,829
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,829 35 145
google "connectify"
 

Forum statistics

Threads 1,236,909
Members 475,327
Posts 29,272,070